वयाच्या 57 व्या वर्षी सनीने उडवली खळबळ उडवली,38 वर्षांनी लहान असलेल्या अभिनेत्रीसोबत केले असे…

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील अभिनेत्रींपेक्षा अभिनेत्यांची कारकीर्द जास्त आहे. वयानंतर, जिथे अभिनेत्री अभिनयापासून दूर होतात किंवा त्यांना मुख्य अभिनेत्रीची भूमिका मिळत नाही, तिथे अभिनेते त्यांच्यापेक्षा कितीतरी वर्षांनी लहान असलेल्या अभिनेत्रींसोबत रोमान्स करतात.

याचा सरळ अर्थ असा आहे की अभिनेता बॉलिवूडमध्ये कितीही वय असला तरी काही फरक पडत नाही. अनेक अभिनेते त्यांच्या मुलांच्या वयाच्या अभिनेत्रींनाही रोमान्स करण्यात मागे राहिले नाहीत. हिंदी चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेते सनी देओल यांचेही नाव या यादीत समाविष्ट आहे.

सनी देओल बॉलिवूडचा ज्येष्ठ अभिनेता आहे. त्यांनी 80 आणि 90 च्या दशकात अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. अभिनेता म्हणून सनी देओल 38 वर्षांपासून बॉलिवूडशी संबंधित आहे. त्यांचा पहिला चित्रपट 1983 साली आला, ज्याचे नाव ‘बेताब’ होते आणि तो हिट ठरला.

या चित्रपटात त्याची नायिका अमृता सिंग होती. सनी देओलने आपल्या दीर्घ कारकिर्दीत अॅक्शन अवताराने खूप आवाज केला. सनीने त्याच्या काळातील जवळजवळ प्रत्येक अभिनेत्रीसोबत काम केले आहे. पण खळबळ निर्माण झाली जेव्हा सनी देओलने अभिनेत्रीला स्वतःपेक्षा 38 वर्षांनी लहान अभिनेत्रीसोबत मोठ्या पडद्यावर रोमान्स केला.

ती सुद्धा एक अभिनेत्री जिचे वय फक्त 19 वर्षे होते आणि ती बॉलिवूड मध्ये पूर्णपणे नवीन होती. आम्ही तुमच्याशी अभिनेत्री उर्वशी रौतेलाबद्दल बोलत आहोत. उर्वशी आणि सनी देओलने ‘सिंह साब द ग्रेट’ नावाच्या चित्रपटात एकत्र काम केले. हा चित्रपट 2013 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. यामध्ये दोन्ही कलाकार मुख्य भूमिकेत होते.

विशेष गोष्ट म्हणजे या चित्रपटादरम्यान सनी देओल 57 वर्षांचा होता, तर उर्वशी अवघ्या 19 वर्षांची होती. दोघांमधील वयातील फरक 38 वर्षे होता. चित्रपटातील शत्रूंना घाम फोडणाऱ्या सनी स्वतः उर्वशी रौतेलासोबत एक सीन करताना स्वतःचा घाम फुटला होता. 2013 मध्ये ‘सिंह साब द ग्रेट’ हा चित्रपट अनिल शर्मा यांनी दिग्दर्शित केला होता.

सनीने सरनजीत सिंग आणि उर्वशीने मिनीची भूमिका साकारली होती. त्याचबरोबर प्रकाश राज आणि अमृता राव यांनीही चित्रपटात काम केले. चित्रपटात सनी देओल आणि उर्वशी यांच्यात एक अतिशय बोल्ड सीन दिसला होता. उर्वशीसोबत बोल्ड सीन दिल्यानंतर सनी देओलने एका मुलाखतीत बोलताना सांगितले उर्वशीसोबत बोल्ड सीन्स देताना त्याला घाम फुटला होता.

सनीच्या म्हणण्यानुसार, सीन अनेक वेळा पुन्हा घेण्यात आला आणि त्यानंतर अंतिम शॉट झाला. 2013 च्या ‘सिंह साब द ग्रेट’ चित्रपटातील सनी आणि उर्वशीची रोमँटिक शैली पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले. त्याच वेळी, दोन्ही कलाकारांच्या दृश्यांनी सोशल मीडियावर देखील मोठ्या प्रमाणात टाळ्या मिळवल्या. चित्रपट फारसा चालला नाही, पण सनी देओल आणि उर्वशी रौतेलाच्या बोल्ड दृश्यांनी दहशत निर्माण केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *