‘उप्स’ क्षणाचा शिकार झाली परिणीती, कॅमेऱ्याचा प्रकाश पडताच चमकला पांढरा ब्रा !

बॉलीवूड अभिनेत्रीया अनेकवेळा स्टायलिश होयच्या नादात कधी-कधी उप्स क्षणाचा शिकार होऊन जातात. मात्र एकदा अभिनेत्री परिणीती चोप्रा सोबत तर असे धोक्यात झाले. अभिनेत्रीने पूर्ण टॉप घातला होता मात्र कॅमेऱ्याचा प्रकाश जसा तिच्यावर पडला तिच्या टॉप मधील आतला भाग दिसू लागला.

बॉलीवूड अभिनेत्री परिणीती चोप्राने असे तर पडद्यावर अनेक वेगवेगळ्या प्रकारच्या भूमिका साकारल्या आहेत, मात्र खऱ्या आयुष्यात ती आपल्या शैलीने लोकांना आकर्षित करण्यात खूपच मागे राहिली आहे. परिणीती शैली ब्लंडर्सच्या यादीमध्ये अभिनेत्रीचे नाव सर्वात पुढे आहे. असेच काही आपल्याला लोकप्रिय फॅशन डिजाइनर मनीषा मल्होत्रा च्या वाढदिवसाच्या पार्टीमध्ये देखील बघायला मिळाले जेव्हा परिणीतीच्या उप्स कशाला बघून प्रत्येकजण चकित झाला.

या पार्टीमध्ये परिणीती चोप्राने बॉश हिरव्या रंगाच्या पँट सोबत काळ्या व पांढऱ्या रंगाचा टॉप घातला होता. जसे छायाचित्रकारांनी तिचे फोटोज घ्यायला सुरुवात केली, कॅमेऱ्याच्या जोरात येणाऱ्या प्रकाशामुळे ज्यामुळे परिणीती चा टॉप जरा पारदर्शी झाला ज्यामुळे आतमध्ये घातलेला पांढरा ब्रा चमकू लागला.

एवढेच नाही तर परिणीतीचा हा कॅजुअल लुक कोणत्यापण शॉर्ट ड्रेस पेक्षा जास्त एक्सपोज करणारा झाला होता, ज्यामुळे अभिनेत्रीला नक्कीच आपल्या कपड्याच्या वाईट पसंतीचा आभास झाला असेल. तथापि, परिणीतीची ही फॅशन ची चुकी बघून असे वाटते की तिला पूर्णपणे अंदाज नव्हता की पार्टीमध्ये तिचे फोटो द्देखील काढले जातील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *