मालदीवला पोहचताच कबीर बेदी यांची नातीन झाली बोल्ड!! शेयर करून आपले बिकिनी फोटोज लोकांना पाडतेय भुरळ

कबीर बेदी त्यांच्या काळात अत्यंत चांगले कलाकार राहिले आहेत. आज देखील ते अनेक चित्रपटात दिसूनच जातात. मात्र आता चित्रपटात सनसनी निर्माण करण्यासाठी त्यांची नातीन तयार आहे. अलाया फर्नीचरवाला ने बॉलीवूडच्या जगतात आपले पाऊल ठेवले आहे आणि हल्लीच तिने आपल्या दुसऱ्या चित्रपटाचे चित्रीकरण देखील संपवले आहे. एवढेच नाही तर काम केल्यानंतर आराम पाहिजेच. तर अभिनेत्री गेली आहे मालदीवला.

बॉलीवूड ची नवीन अभिनेत्री अलाया एफ. यावेळी मालदीव मध्ये आपल्या सुट्ट्या घालवत आहे. ती सोशल मीडिया खात्यावरून आपले फोटोज शेयर करत आहे. अलाया एफ. ने पुन्हा एकदा बिकिनी घालून आपले ग्लॅमरस फोटोज शेयर केले आहे. अभिनेत्रीने हल्लीच आपला येणारा चित्रपट ‘फ्रेडी’ चे चित्रीकरण पूर्ण केले आहे.

अलाया एफ. ने शनिवारी आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावरून आपले दोन फोटोज शेयर केले आहेत. या फोटोजमध्ये तुम्ही बघू शकता की तिने प्राण्यांची छापील बिकिनी सोबत मिळते-जुळते जॅकेट घालून पाण्यातून बाहेर निघत आहे. सोबतच अलायाने आपल्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक व्हिडियो देखील शेयर केला आहे.

अलाया एफ. ने मागील वर्षी 2020 मध्ये चित्रपट ‘जवानी जानेमन’ पासून बॉलीवूड मध्ये पदार्पण केले होते. तिच्यासोबत या चित्रपटात सैफ अली खान आणि तब्बू देखील होते. आता अलाया एफ. आपला दुसरा चित्रपट ‘फ्रेडी’ मध्ये कार्तिक आर्यन सोबत काम करताना दिसणार आहे. याव्यतिरिक्त एकता कपूरचा चित्रपट ‘यू टर्न’ मध्ये देखील अलाया दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *