नीता अंबानी आपल्या ड्राइव्हर ला ‘इतका’ पगार देते…… जाणून तुम्हांला ही धक्का बसेल..!!

भारतातील सर्वात श्रीमंत उद्योजक मुकेश अंबानी यांची पत्नी नीता अंबानी ने भव्य जीवनशैली जिंकली आहे. अंबानी होमला झेड स्कॉरिटी मिळालेली आहे. जगातील सर्वात महागड्या निवासी मालमत्तांपैकी एक असलेल्या अँटिलीयामध्ये नीता अंबानी कुटुंबासमवेत राहत आहे. या आलिशान घरात 600 नोकरदार अंबानी कुटुंबाच्या मदतीसाठी रात्रंदिवस काम करतात. नीता अंबानी एक शक्तिशाली व्यावसायिक महिला आहे. तिच्या महागड्या छंदांमुळे ती बर्‍याचदा चर्चेत असते. तीचे दागिने, हँडबॅग्ज, कपडे आणि पादत्राणे या सर्व वस्तूंची किंमत लाखो आहे.

नीता अंबानीच्या कर्मचार्‍यांचे पगारही लाखो मधे आहे. नीता अंबानीच्या घरातील कर्मचारी किंवा कार चालक या सर्वांना बर्‍याच परीक्षांना सामोरे जावे लागते. केवळ या चाचण्यांमध्ये यशस्वी झालेलेच देशातील सर्वात श्रीमंत कुटुंबातील कर्मचार्‍यांमध्ये सामील होऊ शकतात. अंबानी कुटुंबाचा चालक होण्यासाठी ड्रायव्हर्सना अनेक चाचण्या उत्तीर्ण होणे आवश्यक आहे. या सर्व गोष्टींचा ठेका कंपनीला धीला जातो,या कंपन्या प्रदीर्घ प्रक्रियेनंतर ड्रायव्हरची निवड करतात. कंपनीच्या चाचणीस भाग घेणार्‍या ड्रायव्हरला कंपनीच्या बाजूने प्रशिक्षण दिले जाते.

तरच ड्रायव्हरला नीता अंबानी किंवा अंबानी कुटुंबातील इतर सदस्यांची कार चालविण्यासाठी पाठवले जाते. वाहनचालकांच्या निवडीदरम्यान संबंधित ड्रायव्हर वाटेत कोणतीही अडचण कशी हाताळतात हेही दिसून येते. नीता अंबानीच्या कर्मचार्‍यांच्या पगाराची बाब म्हणून त्यांना लाखो पगार मिळतो. नीता अंबानी च्या ड्रायव्हरला महिन्याला 2 लाख रुपये पगार मिळतो. म्हणजेच, नीता अंबानीच्या ड्रायव्हरचे वार्षिक पॅकेज 24 लाख रुपये आहे. पगाराशिवाय ड्रायव्हरला राहण्याची सोय असे इतरही अनेक फायदे मिळाले आहेत. फक्त ड्रायव्हरच नाही तर नीता अंबानीच्या घरात काम करणार्या कुकचा पगारही लाखोंचा आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.