तर हे आहे विरानुष्का च्या लेकीचे नाव….

भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली आणि अभिनेत्री अनुष्का शर्मा सोमवारी, 11 जानेवारीला एका मुलीचे पालक बनले आहेत. स्वतः विराट कोहलीने आपल्या ट्विटर अकाऊंटवरून ही गोष्ट जाहीर केली आहे. त्याने सांगितले की त्याच्या घरात एक लहान देवदूत (बाळ मुलगी) जन्मला आली आहे. हे लक्षात घ्यावे की विराटने आपल्या अधिकृत ट्विटर अकाऊंटवर सांगितले की 11 जानेवारी रोजी दुपारी अनुष्काने एका मुलीला जन्म दिला असून अनुष्का आणि तिची मुलगी प्रसूतीनंतर बरे आहे. मात्र विराट कोहलीच्या या ट्विटनंतर चाहते विरुष्का बेबीचे नाव काय आहे, हे जाणून घेण्यासाठी उत्सुक आहेत. कोहलीच्या या घोषणेनंतर बरेच चाहते विरुष्का बेबी गर्लचे नावही जुळवून घेत आहेत, पण विराट आणि अनुष्काने आपल्या मुलीचे नाव काय ठेवायचे हे निश्चित केले आहे.

होय, जर एखाद्या नामांकित वेबसाइटवर विश्वास ठेवला गेला तर विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांनी आपल्या मुलीचे नाव अन्वी ठेवले आहे. हे नावही खास आहे कारण ते विराट आणि अनुष्काच्या नावापासून बनलेले आहे. अशा परिस्थितीत आता तुमच्या मनात असा प्रश्न येत आहे की अन्वी म्हणजे काय? तर आम्ही आपल्या या प्रश्नाचे उत्तरही देणार आहोत. अन्वी हे माता लक्ष्मीचे आणखी एक नाव आहे. होय, जर आपण हिंदू धर्मग्रंथांवर विश्वास ठेवत असाल तर अन्वी देवी लक्ष्मीचे एक नाव आहे.

एवढेच नव्हे तर देशाच्या बर्‍याच भागात या नावाने माँ लक्ष्मी म्हटले जाते. या व्यतिरिक्त बरेच लोक जंगलाच्या देवीला अन्वी असेही म्हणतात. तथापि, असा विश्वास आहे की विराट आणि अनुष्का दोघेही निसर्गप्रेमी आहेत, म्हणूनच या दोघांनीही आपल्या मुलीचे नाव अन्वी ठेवले आहे.

विराट कोहलीच्या ट्विटनंतर त्याला अभिनंदन करण्याची लाट सुरु झाली आहे. सोशल मीडियावर चाहत्यांकडून विराट आणि अनुष्काचे अनेक अभिनंदन होत आहेत. तसेच क्रिकेट दिग्गज ते बॉलिवूडपर्यंतच्या सर्व सेलिब्रिटींनीही विरुष्काचे बाळ मुलीसाठी अभिनंदन केले आहे. बरं. विराट कोहलीचा भाऊ विकास कोहलीने विराट आणि अनुष्काच्या मुलीचा पहिला फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आहे, जो त्यांच्या चाहत्यांना खूप आवडला आहे.

या चित्रात फक्त विराट आणि अनुष्काच्या मुलीचे पाय दिसत असल्याचे स्पष्ट झाले आहे. चाहते अद्याप त्यांच्या मुलीच्या पहिल्या झलकची प्रतीक्षा करीत आहेत. मात्र, विकास कोहलीने बनवलेल्या पोस्ट चाहत्यांना प्रचंड आवडत आहेत आणि शेअर करत आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.