विराट-अनुष्काच्या मुलीचे फोटोस सोशल मीडियावर होत आहेत वेगाने वायरल, पहा फोटोस….

विकास कोहलीने विराट आणि अनुष्का शर्माच्या मुलीचे पहिले छायाचित्र सोशल मीडियावर शेअर केले आहे. जे खूप वेगाणे व्हायरल होत आहे. छोटी परी भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली आणि चित्रपट अभिनेत्री अनुष्का शर्मा यांच्या घरी आली आहे. विराटची पत्नी अनुष्का शर्मा नी मुंबईत एका मुलीला जन्म दिला आहे. कोहली आपल्या पहिल्या मुलीच्या जन्मामुळे खूप आनंदित आहे. त्याचवेळी विराटच्या मुलीची पहिली झलक सोशल मीडियावर चाहत्यांसमोर आली आहे. जी सोशल मीडियावर खूप वेगवान व्हायरल होत आहे.

खरं तर विराट कोहलीचा भाऊ विकास कोहलीने विराट आणि अनुष्का शर्माच्या मुलीचे पहिले छायाचित्र सोशल मीडियावर शेअर केले आहे. हे चित्र सामायिक करण्याबरोबर विकास कहलीने लिहिले, ‘आनंदाची बातमी… घरात परी जनमली आहे’. हे चित्र सोशल मीडियावर उघडकीस आलेले असल्यावर चाहत्यांना ते खूपच पसंत पडले आहे. यासह शुभेच्छा संदेशही पाठविण्यात येत आहेत. चित्रात विराटच्या मुलीचे लहान पाय दिसत आहे.

त्याचबरोबर विराट कोहलीनेही ट्विट करुन आपले वडील होण्याची माहिती दिली आहे. तो म्हणाला “आम्हाला एक मुलगी झाल्याचे सांगून आम्हाला आनंद झाला आहे. तुमच्या प्रेम आणि शुभेच्छांबद्दल आम्ही मनापासून आभारी आहोत. अनुष्का आणि मुलगी दोघेही ठीक आहेत, जीवनाचा हा अध्याय अनुभवण्याची संधी आम्हाला मिळाली”. महत्त्वाचे म्हणजे विराट कोहली आपल्या पहिल्या मुलाच्या जन्मासाठी पॅटरनिटी लीव घेऊन ऑस्ट्रेलियाहून परत आला.

गेल्यावर्षी ऑगस्टमध्ये सोशल मीडियावर एका पोस्टद्वारे विराट कोहलीने अनुष्काच्या गरोदरपणाविषयी माहिती दिली होती. विराट आणि अनुष्काबद्दल हा खुलासा झाल्यानंतर दोघांना ही ट्विटरवर ट्रें-ड करण्यास सुरवात केली जात आहे, त्यांच्या आयुष्याच्या या मोठ्या टप्प्याबद्दल चाहत्यांमध्ये आनंद आणि खळबळ उडाली आहे. आता ‘विरुष्का’ची मुलगी जगात आली आहे, तेव्हा सर्वजण तिची पहिली झलक येण्याची वाट पाहत आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.