विराट-अनुष्काच्या घरी कण्यारत्नांचे आगमन, पहा फोटोस….

अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहलीच्या चाहत्यांसाठी एक चांगली बातमी आहे. अनुष्का आणि विराट पालक बनले आहेत. अनुष्काने ब्रीच कँडी रुग्णालयात मुलीला जन्म दिला. भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहलीसह ते हॉस्पिटलमध्ये होते. विराटने ट्विटद्वारे ही चांगली बातमी लोकांशी शेअर केली आहे. विराटने ट्वीट केले – “आम्हाला हे सांगण्यास आनंद होत आहे की आज दुपारी आम्हाला मुलगी झाली आहे. तुमच्या प्रार्थना आणि शुभेच्छासाठी आम्ही तुमचे सर्वांचे आभार मानतो. अनुष्का आणि मुलगी दोघेही स्वस्थ आहेत आणि जीवनाचा हा नवा अध्याय सुरू करण्यासाठी आम्ही स्वतःला भाग्यवान मानतो.”

यासह विराटनेही आपल्या ट्विटमध्ये लोकांना आवाहन केले आहे. अनुष्का आणि तिच्या मुलीच्या प्रकृतीविषयी सांगल्यानंतर त्याने असेही लिहिले कि- “आम्ही आशा करतो की यावेळी आपण आमच्या वैयक्तिक क्षणांचा आदर कराल”. शेवटच्या वेळी, अनुष्का आणि विराट नियमित क्लिनिकल तपासणीसाठी स्पॉट झाले होते. विराट अनुष्कासोबत नेहमीच क्लिनिकमध्ये दिसला आहे. त्याची ही छायाचित्रे बरीच व्हायरल झाली आहेत.

आता त्याचे पालक होण्याच्या बातमीने चाहत्यांना या नवीन वर्षाची सर्वात मोठी भेट दिली आहे. अनुष्का आणि विराटचे सर्वत्र अभिनंदन होत आहे. गेल्या वर्षी ऑगस्टमध्ये दोन्ही सेलिब्रिटींनी आपल्या आगामी मुलाबद्दलची चांगली बातमी सोशल मीडियावर शेअर केली होती. या दोघांनी स्वत: चा एक फोटो पोस्ट केला होता. आता जेव्हा जानेवारी महिना आला आहे, अशा परिस्थितीत,अनुष्काच्या नियमित क्लिनिकल भेटीमुळे आणि विराटच्या भारतात परत आल्याने लोक अभिनेत्रीच्या प्रसूतीबद्दल अंदाज बांधत होते. त्यांच्या मुलासाठी चाहते खूप उत्साही होते.

गेल्या वर्षी अनुष्का आयपीएल सामन्यादरम्यान विराटसमवेत दुबईमध्ये होती. प्रेग्नंन्सीच्या या टप्प्यात अनुष्काने तिच्या पती समवेत खूप आनंद घेतला, तर विराटही ट्रिप दरम्यान आणि मॅच असूनही अनुष्काची पूर्ण काळजी घेत असल्याचे दिसून आले. या दोघांची छायाचित्रे दुबईहून व्हायरल झाली होती. मुलीच्या जन्माची घोषणा केल्यानंतर विराट कोहलीने सोशल मीडियावरही ट्रें-ड करण्यास सुरुवात केली आहे.

चाहत्यांनी ट्विटद्वारे त्याचे अभिनंदन करण्यास सुरवात केली आहे. काही काळापूर्वी विराटने अनुष्काचा योगा केल्याचा फोटो इंटरनेटवर शेयर केला होता. यात विराट अनुष्काला डोक्या वर उभे राहण्यास मदत करत होता. अभिनेत्रीने सांगितले होते की तिने हे योग आपल्या योग शिक्षकांच्या देखरेखीखाली केले.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.