सोनाक्षी सिन्हा मध्यरात्री किचन मधे ‘हे’ विचित्र कृत्य करतांना पकडली,.. विडिओ झाला व्हायरल.!!

व्हिडिओमध्ये सोनाक्षी सिन्हा मध्यरात्री स्वयंपाकघरातून अन्न आणि पेय चो-री करताना दिसली आहे. ती स्वयंपाकघरात डोकावते आणि नंतर चिप्स,थोडे दही आणि इतर काही गोष्टींचे पॅकेट घेते आणि तेथून पळून जाते.

बॉलिवूड अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते,ती तिच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आयुष्याशी संबंधित गोष्टी वारंवार इन्स्टाग्रामवर चाहत्यांसोबत शेअर करते. अलीकडेच तिने आपला एक व्हिडिओ सामायिक केला आहे. व्हिडिओ बर्‍याच मजेशीर आहे आणि अल्पावधीतच त्या विडिओ ला कोट्यावधी लाइक्स आणि शेअर मिळाले आहेत. व्हिडिओच्या कॅप्शनमध्ये सोनाक्षीने लिहिले की, “पकडले,होय मला. मी मध्यरात्रातील स्नॅकर आहे. तुमच्याप्रमाणेच” कमेंट बॉक्समध्ये चाहत्यांनी सोनाक्षीच्या या रीलवर मजेदार प्रतिक्रिया दिल्या आहेत.

यापूर्वी सोनाक्षी सिन्हाच्या राजकारणात प्रवेशाबद्दल बरीच चर्चा होती. सोनाक्षीचे वडील बॉलिवूड अभिनेते शत्रुघ्न सिन्हा बऱ्याच दिवसांपासून अभिनयाच्या जगात सक्रिय राहिले परंतु नंतर त्यांनी राजकारणात प्रवेश घेतला आणि सध्या ते भारतीय जनता पक्षाशी संबंधित आहेत. सोशल मीडियावर आलेल्या बातम्यांमध्ये असा विश्वास होता की, तिच्या वडिलांप्रमाणेच लवकरच सोनाक्षीही राजकारणात पाऊल ठेवणार आहे.

मात्र, सोनाक्षीने हे अहवाल नाकारले आणि म्हणाली, “माझ्या अशी कोणतीही योजना नाही”.भाउ लव सिन्हाच्या राजकारणात प्रवेशाविषयी सोनाक्षी म्हणाली- लव हे पाऊल उचलल्याबद्दल मला खूप आनंद झाला. कारण लव मधे यासाठी क्षमता आहे. राजकारणात जे चालले आहे त्याशी त्याला चांगला अनुभव आहे आणि त्याला पूर्ण माहिती आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.