प्रियांकाने केले बेडरूम मधील रहस्य उघड,म्हणली- “झोपेत असताना …..

बॉलिवूडच्या सुंदर जगात अशे बरेच चेहरे आहेत ज्यांनी आपल्या वयापेक्षा लहान किंवा मोठ्या मुलाशी लग्न केले आहे. त्यांच्या नात्यात वयाचे अंतर असले तरी त्यांचे प्रेम प्रत्येकासाठी एक उदाहरण आहे. अशीच एक जोडी म्हणजे प्रियंका चोप्रा आणि निक जोनासची. देसी गर्ल प्रियांका चोप्रा च्या चाहत्यांची कमी नाही, पण प्रियांकाने दहा वर्षाने लहान असलेल्या निकला जीवनसाथी बनविले आहे आणि ती तिच्या विवाहित जीवनात खूप आनंदी आहे.

लग्न झाल्यापसून प्रियंका परदेशात राहते पण बहुतेक वेळा ती तिच्या नवऱ्या बरोबर भारतात येत असते. याशिवाय सोशल मीडियाच्या माध्यमातून ती भारतीय चाहत्यांशी संपर्कात राहते. प्रियांका एक बो-ल्ड अभिनेत्री आहे आणि अलीकडेच प्रियांकाने तिचे बेडरूमचे रहस्य शेअर केले आहे जे ऐकून तुम्ही थक्क व्हाल.

प्रियांका चोप्राने एक मुलाखत दिली ज्यात तिने आपल्या आणि निकच्या बेडरूमचे रहस्यही उघड केले. हे गुपित उघडत प्रियंका म्हणाली की, मी कितीही नकार देत असले तरी ही निक दररोज हे काम करत असतो. हे माझ्यासाठी थोडेसे विचित्र आहे परंतु त्याला ते आवडते. प्रियंका म्हणाली- झोपेतून उठल्यावर माझा चेहरा निक पाहतो आणि मी त्याला थांबण्यास सांगतो, मी माझ्या चेऱ्यावर मॉइश्चरायझर लावते. कारण जेव्हा मी झोपेतून उठते तेव्हा माझे डोळे सुजलेले असतात.पण निकला मला असं पाहण आवडत. ‘

प्रियांका चोप्रा पुढे म्हणाली की, निक म्हणतो मला तुझ्या तोंडाकडे टक लावून बघून दे, तुला अजिबात जाणीव नाही. तथापि, हे बरेच आश्चर्यकारक आहे परंतु निकला हे आवडलते. पुढे, प्रियांकानेे त्यांच्या नात्याबद्दल सांंगीतलेे की,आमच्या दोघांचा एक नियम आहे जो व्यस्त वेळापत्रकात मोडत नाहीत आणि म्हणूनच त्यांच्या संबंधांमध्ये संतुलन कायम आहे. जेव्हा प्रियंकाला या नियमाबद्दल विचारले गेले तेव्हा तिने हसून उत्तर दिले.

प्रियांका चोप्रा यांनी त्यांच्या रिलेशनशिप नियमांबद्दल सांगितले, आम्ही दोघांनी ठरविले की आम्ही दोन किंवा तीन आठवड्यांपेक्षा जास्त काळ एकमेकांना द्यावा.म्हणूनच आमचे नाते चांगले आहे आणि आम्ही आनंदी आहोत. कारण दोघेही त्यांच्या नात्याला वेळ देतात.

यावेळी प्रियंका चोप्राने कुटुंब नियोजनाबाबतही बोलले. ती म्हणाली की लवकरच तिला मूल हवे आहे आणि त्यांच्यासाठी कुटुंब खूप महत्वाचे आहे.त्यांना निश्चितपणे आपल्या कुटुंबास पुढे वाढायचे आहे. परंतु ते योग्य वेळेची वाट पाहत आहेत. वेळ येईल तेव्हा ते फैमिली प्लानिंग करतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.