अभिनेत्री विद्या बलालने केले न्य’ड फोटोशूट, न लाजता सांगितले बेडरूम मधील रहस्य!!

बॉलिवूडमधील सर्वांत चर्चित अभिनेत्री विद्या बालनने 1 जानेवारीला आपला 42 वा वाढदिवस साजरा केला. विद्या ही बॉलिवूडमधील अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जिने आपल्या परिश्रमांच्या जोरावर हे स्थान मिळविले आहे. जिथे प्रत्येकजण तीच्याबद्दल वेडा असतो. विद्याने तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये खूप मेहनत घेतली आहे आणि ‘ड’ र्टी पि’क्चर’ हा चित्रपट अभिनेत्रीच्या कारकीर्दीचे वळण ठरले.

या चित्रपटासाठी विद्याला राष्ट्रीय पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले. चित्रपटात विद्याने सि’ल्क स्मिता ची भूमिका साकारली आणि बो’ल्ड नेस निर्माण केेला . हा चित्रपट सि’ल्क स्मिताच्या आयुष्यावर आधारित होता आणि विद्याने सि’ल्क ची भूमिका चमकदारपणे निभावली , विद्याने आपल्या बे डरूममधील र हस्ये उघडपणे सांगितली आहेत आणि कॅ’लेंडरसाठी न’ ग्न फोटोशूट देखील केले आहे.

विद्या बालनने 2005 मध्ये परिणीता फिल्म बरोबर डेब्यू केला होता. मात्र, त्यापूर्वी तिने हम पांंच याा टीव्ही कार्यक्रमात काम केले आहे.तिला या आभिनयासाठी राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार, पांंच फिल्मफेअर पुरस्कार आणि पांंच स्क्रीन पुरस्काराने गौरविण्यात आले आहे. त्याच वेळी भारत सरकारने विद्याला 2014 मध्ये पद्मश्री पुरस्कार देऊन गौरविले. विद्या एक धाडसी अभिनेत्री आहे आणि तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित गोष्टींबद्दलही बोलते. विद्याने तिच्या बे’डरूममधील सी’क्रेट्स बद्दलही उघडपणे बोलले आहे.

करण जोहरच्या रेडिओ प्रोग्राम ड्यु’रेक्स कॉलिंग करणच्या एपिसोड मधे विद्या बालनने तिच्या बे’डरूम मधले र’हस्ये उघड केली होती. हे ऐकून प्रत्येकजण थक्क झाला. विद्याने सांगितले होते की, जेव्हा ती इं’टीमे’ट असते तेव्हा तिला अंधुक प्रकाश आवडतो. याविषयी तिला विचारले की मेणबत्ती का संगीत आवडते. तर विद्या म्हणाली की दोन्हीं पण आवडते.

यावर करणने बेडशीटबाबत प्रश्न केला की आपल्याला कॉटन आवडतो की सि’ल्क. तर अभिनेत्रीने उत्तर दिले – कॉ’टन. विद्या बालन इथेेच थांबली नाही, ती पुढे म्हणाली की, या एक्टनंतर तिला चॉकलेट, ग्रीन टी किंवा दुसर्‍या फेरीशिवाय पाणी आवडत नाही कारण तिला जास्त तहान लागते.

फोटोशूटसाठी पूर्णपणे न’ग्न झालेल्या अभिनेत्रींमध्ये विद्या बालन सहभागी झाली आहे. होय, हे 2015 मधल आहे जेव्हा डॅ’बू रत्नानी कॅ’लेंडरमध्ये विद्या बालन दिनदर्शिकेसाठी प्रमुख वैशिष्ट्यीकृत होती. या कॅलेंडरसाठी विद्याने खूप बो’ ल्ड न्यू’ड फोटोशूट केले होते. न ग्’ न चित्रात विद्याच्या हातात कॉफी आणि वृत्तपत्र होते. विद्याने तिचा दे’ ह लपविण्यासाठी वर्तमानपत्राचा वापर केला.

पण लोकांनी विद्याचे असे चित्र पाहिल्यावर गोंधळ उडाला. या प्रकाराा मुळे प्रत्येकजण आश्चर्यचकित झाला. मात्र २०११ मध्ये विद्याने टॉ’पलेस फोटोशूट केले होते. पण न्यू’ ड फोटोशूटमुळे लोक दं’ग झाले. यानंतर विद्याने 2012, 2013, 2014, 2015, 2016, 2017, 2018, 2019 आणि 2020 मध्ये डब्बू रतनानीच्या कॅलेंडरसाठी फोटोशूटही केले.

विद्या बालनला (ओसीडी) म्हणजेच ऑ’ब्सॅसि व्ह कॉ’म्पुल्सिव्ह डिसऑ’र्डरना वाच्या आजाराने ग्रासले आहे. ही एक मा’नसिक समस्या आहे. यामध्ये मेंदूत सेरोटोनिन नावाच्या न्यूरोट्रांसमीटरची कमतरता होते . आणि यामुळे त्या व्यक्तीस सं’क्रमण आणि तणाव होतो. या आजाराने ग्रस्त असलेल्या माणसाला कोणतीही एक गोष्ट करण्याची पागलपणा येते आणि काहीवेळा तो त्याच गोष्टीची पुनरावृत्ती करतो परंतु नंतर तो विसरतो. या आजाराने ग्र’स्त लोकांमध्ये स्वच्छतेची सर्वाधिक झनक असते.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.