तर या धक्कदायक गोष्टीमुळे झाले होते सलमान ऐश्वर्याचे ब्रेकअप!!

सलमान खान आणि ऐश्वर्याचे अफेयर चित्रपट सृष्टीतील सर्वात जास्त चर्चेतील अफेयरांपैकी एक आहे. दोघेही ऐकेकाळी एकमेकांच्या प्रेमात वेडे होते. चाहते त्यांच्या लग्नाची आतुरतेने वाट बघत होते, तेव्हा अचानकपणे आलेल्या त्यांच्या ब्रेकअपच्या बातम्यांनी सर्वात हैराण करून टाकले होते.

आतापर्यंत लोकांना हेच माहीत आहे की सलमान आणि ऐश्वर्याचे संबंध सलमानच्या रागीट स्वभावामुळे तुटले होते. तेच, आता एका माध्यमाच्या अहवालानुसार ऐश्वर्याला सलमानला त्याच्या कुटुंबापासून वेगळे करायचे होते आणि हे देखील त्यांच्या ब्रेकअपचे कारण असू शकते.

खरंतर सलमानच्या एका जवळच्या सूत्राने एकदा सांगितले होते की, ” सलमान आपल्या कुटुंबाशी खूप प्रेम करत होते आणि नात्यांबद्दल ते खूप भावनिक होते, परंतु ऐश्वर्याला ते पसंत नव्हते. ऐश्वर्याला नव्हते वाटत की सलमान ने आपल्या कुटुंबाला आधार द्यावा. ऐशला सलमानचे त्यांच्या दोन्ही छोट्या भावाच्या प्रकल्पात पैसे लावणे देखील पसंत नव्हते. तिने सलमानला सांगितले होते की त्याने त्याच्या कुटुंबाला सोडून द्यावे. तेच, सलमानला असे करायचे नव्हते आणि तसेच सलमानला ऐशसोबत संबंध देखील तोडायचे नव्हते. ”

सलमान आणि ऐश्वर्याची प्रेम कथा सन 1999 मध्ये चित्रपट ‘ हम दिल दे चुके सनम ‘ च्या चित्रीरणादरम्यान सुरू झाली होती आणि 2 वर्ष चाललेल्या नात्यानंतर दोघांचा ब्रेकअप झाला होता. ऐश्वर्याने सलमान खान सोबत आपल्या ब्रेकअपचे कारण त्याचा रागीट स्वभाव असे सांगितले होते. ऐश्वर्या म्हणाली होती की, ” जेव्हा आमचा ब्रेकअप झाला होता तर सलमान ने मला फोन केला आणि मूर्ख गोष्टी बोलण्यास सुरुवात केली. एवढेच नाही, त्याला संशय होता की माझा अफेयर माझ्या सह कलाकारांसोबत देखील चालू आहे.

माध्यामांमध्ये ही गोष्ट देखील समोर आली की दोघांचा ब्रेकअप सलमान खानच्या पागलपणामुळे झाला होता. असे म्हणले जाते की ते आर्ध्या आर्ध्या रात्री ऐश्वर्याच्या घराच्या बाहेर पोहचून जात होता आणि हंगामा करत होता. एवढेच नाही, ते ऐश्वर्यावर भांडणादरम्यान हात देखील उचलत होते. आता दोघांच्या ब्रेकअप चे कारण काय आहे, हे तर सलमान आणि ऐश्वर्याच सांगू शकतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.