सुशांतच्या पूर्व प्रियसिने सध्याच्या प्रियकरासमावेत वेगळेच फोटोस केले पोस्ट,सुशांतचे चाहते झाले नाराज!!

अंकिता लोखंडे ने अलीकडेच तिच्या गोवा टुर संबंधित छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात तिचा बॉय्रेंड विक्की जैन आणि कुटूंबासमवेत पोज करताना दिसत आहे. टीव्हीपासून बॉलिवूडपर्यंत आपली ओळख निर्माण करणारी अंकिता लोखंडे सध्या सोशल मीडियावर बरीच अ‍ॅक्टिव दिसत आहे. तिचे फोटो आणि व्हिडीओ सामायिक करुन ती बहुधा चाहत्यांशी संबंधित असते.

अंकिता लोखंडे ने अलीकडेच तिच्या गोवा टुर संबंधित छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात तिचा बॉय्रेंड विक्की जैन आणि कुटूंबासमवेत पोज देताना दिसत आहे.अंकिता लोखंडे ने हे फोटो शेअर केले आणि गोवा टूरशी संबंधित आठवणी शेअर केल्या आहेत. अंकिता लोखंडे ची ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.

पहिल्या आणि दुसर्‍या फोटोंमध्ये अंकिता लोखंडे बॉयफ्रेंड विक्की जैनसोबत पोज करताना दिसत आहे. या चित्रांमध्ये या जोडप्याची स्टाईल खरोखर पाहण्यासारखी आहे. पुढील चित्रांमध्ये अंकिता लोखंडे आपल्या संपूर्ण कुटुंबासमवेत पोज देताना दिसत आहे. अंकिता लोखंडे चे आई-वडील, भावंडे आणि प्रियकर विक्की जैनही या छायाचित्रांमध्ये दिसले आहेत. ही छायाचित्रे पाहताना असं म्हणता येईल की तिने गोव्यात वास्तव्य करताना खूप मजा केली होती. ही चित्रे सामायिक करताना तिने लिहिले, “आम्ही एक कुटुंब आहोत. कोण इथे परत जाण्यास तयार आहे. आपले हात उभे करा.”

अंकिता लोखंडे ने ‘पवित्र रिशता’ शोमधून दूरदर्शनवर पदार्पण केले होते. या शोमध्ये अंकिता आणि सुशांत मुख्य भूमिकेत होते. पवित्र रिश्ताशिवाय अंकिता एक थी नायक आणि शक्ती-एकता के आसने की सारख्या टीव्ही शोमध्ये दिसली आहे.

गेल्या वर्षी अंकिता लोखंडेने कंगना रनौत च्या ‘मणिकर्णिका: द क्वीन ऑफ झांसी’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. तिने ‘बागी 3’ मध्ये देखील काम केले होते. अंकिता लोखंडे झलक दिखला जा आणि कॉमेडी सर्कस सारख्या टीव्ही रियलिटी शोमध्ये दिसली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.