या अभिनेत्रींसोबत आपल्या पतीला पाहून पूजा देओल झाली होती थक्क!!

अभिनेता धर्मेंद्र आणि बॉलिवूडचा सुपरस्टार सनी देओल याचा मुलगा पत्नी पूजासोबत क्वचितच कधीतरी दिसतो. पूजा देओल प्रसिद्धीपासून नेहमीच दूर राहते. सनी देओल, हेमा मालिनीचा सावत्र मुलगा ने पूजाशी गुप्त पद्धतीने लग्न केले.

पूजा देओलचे लग्नाआधी लिंडा असे आडनाव होते. ती मूळची यूकेची आहे. पूजा देओलचे वडील भारतीय होते आणि आई ब्रिटीश नागरिक. पूजा आणि सनी देओलचे 1984 मध्ये लग्न झाले होते. तथापि, लोकांना 1990 नंतर या लग्नाची माहिती मिळाली. 1990 मध्ये पूजाने जेव्हा आपला मोठा मुलगा करण देओलला जन्म दिला, तेव्हा ती मीडियाच्या नजरेत आली.

पूजा व्यवसायाने लेखक आहे. तिने सनी देओल च्या ‘यमला पगला दिवाना’ या चित्रपटासाठी स्क्रीन नाटकही लिहिले आहे. मीडिया रिपोर्टनुसार लग्नाच्या सुरुवातीच्या वर्षांत पूजा तिच्या लग्नाबद्दल आनंदी नव्हती. याचे कारण म्हणजे सनी देओलच्या अफेअर्सची बातमी होती.

सनी देओल चे नाव अमृता सिंग आणि डिंपल कपाडिया सारख्या अभिनेत्रींशी संबंधित होते .सध्या सनी देओल आणि पूजा सुखी वैवाहिक आयुष्यात जीवन जगत आहेत. या जोडप्याला 2 अपत्यही आहे. मोठ्या मुलाचे नाव करण आणि धाकटाचे नाव राजवीर आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.