हुबेहूब ऐश्वर्या राय दिसणारी ही अभिनेत्री 3 वर्षपासून जीवघेण्या आजारापासून होती त्रस्त, या मालिकेद्वारे करतीये पुनरागमन!!

ब्रेकअपनंतर सलमान खानने एक अशी अभिनेत्री लाँच केली जिचा चेहरा ऐश्वर्या रायसारखा दिसत होता. ती अभिनेत्री पाहून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले. वर्ष 2005 मध्ये सलमानने आपल्या अभिनेत्री लकीः नो टाइम फॉर लव्ह या चित्रपटाद्वारे ही अभिनेत्री प्रेक्षकांसमोर आणली. स्नेहा उल्लाल असे त्या अभिनेत्रीचे नाव होते. जेव्हा प्रेक्षकांनी स्नेहाला पहिल्यांदाच पडद्यावर पाहिले तेव्हा त्यांना वाटत होते की ती ऐश्वर्या आहे. पण स्ननेहला जे प्रेक्षकांकडून आवडतं ते ऐश्वर्याला मिळालं नाही.

स्नेहा उल्लाल चा जन्म 18 डिसेंबर 1987 रोजी झाला होता. स्नेहाचा चित्रपट लकी: नो टाईम फॉर लव्ह याने बॉक्स ऑफिसवर आश्चर्यकारक काहीही केले नाही. त्यानंतर तिने आर्यन (2006), जाने भी दो यारो (2007) आणि क्लिक (2009) मध्ये काम केले. पहिल्या चित्रपटापासून प्रक्षेपणानंतर सलमानने पुन्हा कधीही स्नेहाबरोबर काम केले नाही. बॉलिवूडमधून ब्रेक घेतल्यानंतर स्नेहाने तेलगू चित्रपटात काम करण्यास सुरवात केली. तिचा पहिला उल्लासंगा उत्सवहंगा हिट ठरला आणि त्यानंतर स्नेहाला इतर चित्रपटांच्या ऑफर येऊ लागल्या. तथापि, तीची कारकीर्द अस्थिर होती.

2015 नंतर, स्नेहा उल्लाल अचानक चित्रपटांमधून गायब झाली. नंतर तिनं एका मुलाखतीत खुलासा केला की, तीन वर्षांपासून रक्त ट्संबंधित आजार असलेल्या ऑटोम्यून डिसऑर्डरमध्ये त्रस्त आहेत. ती म्हणाली की, ‘मी इतकी अशक्त आहे की मला अभिनेत्री म्हणून उभे राहता आले नाही. जरी मी सतत चालणे, नाचणे आणि शूटिंग मध्येे काम करतानााखूप त्रास व्हायचा . स्नेहा सध्या पुन्हा चित्रपटांमध्ये परतली आहे. सन 2020 मध्ये तीची मालिका ‘एक्सपायरी डेट’ रिलीज झाली, ज्यामध्ये तिचे काम पसंद झाले. तथापि, हे सत्य नाकारता येत नाही की आजही लोक त्याला ऐश्वर्या रायचे हमशक्ल पाहतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.