मुलगा सनी देओल आणि पत्नी हेमा मालिनी पासून वेगळा राहतो अभिनेता  धर्मेंद्र!!

85 वर्षांचा धर्मेंद्र एकेकाळी बॉलिवूडचा सुपरस्टार असायचा. 60 आणि 70 च्या दशकात धर्मेंद्रने अनेक आश्चर्यकारक आणि ब्लॉकबस्टर चित्रपटांमध्ये काम केले. धर्मेंद्रची दुसरी पत्नी हेमा मालिनी, मुलगा सनी देओल आणि कुटुंबातील अनेकांनी बॉलिवूडमध्ये नाव कमावले आहे.

सध्या धर्मेंद्र मायानगरी मुंबईपासून दूर आहे आणि डोंगरांमध्ये असलेल्या फार्म हाऊसमध्ये आपले जीवन व्यतीत करीत आहे.धर्मेंद्रचे हे फार्म हाऊस मुंबईपासून दूर लोणावळ्यात बनवला आहे.धर्मेंद्रचे हे भव्य फार्म हाऊस 100 एकर क्षेत्रात पसरलेले आहे. फार्म हाऊसच्या आत 1000 फूट कृत्रिम तलाव आहे. धर्मेंद्र हा फार्म हाऊस मध्ये सेंद्रिय पद्धतीने शेती करीत आहेत.

जरी मोठ्या संख्येने कामगार फार्म हाऊसवर काम करतात, परंतु स्वत: धर्मेंद्र हा त्याच्या शेतात घाम गाळताना दिसतो.धर्मेंद्र म्हणतो की मी जाट आहे आणि शेती आमच्या नसामध्ये चालविली जाते.धर्मेंद्रची फार्म हाऊसमधील खोल्या खूपच सुंदर आहे त. खोलीत त्याची मोठी छायाचित्रे भिंतींवर आहेत.धर्मेंद्रचा बहुतेक वेळ पत्नी आणि मुलांपासून दुर ह्या फार्म हाऊसवर घालवतो. हेमा मालिनी बर्‍याचदा फार्म हाऊसवर येत राहते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.