फक्त अभिनेताच नाही तर मोठा उद्योगपती आहे अभिनेता सुनील शेट्टी, त्याच्या आलिशान बंगल्याचे फोटो पाहून थक्क व्हाल!!

सुनील शेट्टी बॉलीवूडचा सुपरस्टार अ‍ॅक्शन हिरो आहे. सुनील शेट्टी ने आपल्या कारकीर्दीत एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपट केेले आहेत. त्याच्या वेगळ्या डायलॉग डिलिव्हरीसाठी तो खूप लोकप्रिय आहे. सध्या सुनील शेट्टी चित्रपटांमध्ये फारसा सक्रिय नसतो आणि बहुतेक त्याच्या खंडाळा येथील घरी तो आपला वेळ कुटुंबा सोबत घालत असतो .

सुनील शेट्टी याने मुंबई जवळील हिल स्टेशन खंडाळा येथे आपला स्वप्नवत राजवाडा बांधला आहे.सुनील शेट्टीच्य या घराला फार्महाऊस देखील म्हणता येईल.हा बंगला खूपच सुंदर आहे आणि त्यामध्ये सर्व सुखसोयी आहेत.बंगल्यात वर्कआउटसाठी सुनील शेट्टी ची एक व्यायामशाळादेखील आहे.

सुनील शेट्टी याने घरची खूपच सुंदर सजावट केले आहे.सुनील शेट्टींचा हा बंगला व्यावसायिक इंटिरियर डिझाइनर्सनी सजविला आहे.सुनील शेट्टी ची पत्नी मान्या शेट्टी ने या आलिशान बंगल्याची चांगलीच काळजी घेतली आहे. सुनील शेट्टी यापुढे चित्रपट करु शकणार नाही परंतु तरीही वर्षाकाठी 100 कोटींपेक्षा जास्त कमाई करतो.

सुनील शेट्टीकडे बरीच हॉटेल्स आणि रेस्टॉरंट्स आहेत ज्यातून त्यांची कमाई कोट्यावधी आहे. सुनील शेट्टी हा मिस्चीफ डाइनिंग बार और क्लब H2Oचा मालक आहे. त्याच्या मुंबईच्या बर्‍याच भागात शाखा आहेत. क्लब h2o सेलिब्रिटी तसेच सामान्य लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय आहे. याव्यतिरिक्त, त्याच्याकडे स्वत: चे बुटीक आहे, जे त्याच्या कपड्यांच्या श्रेणीत कपडे काढते. इतकेच नव्हे तर सेलिब्रिटी क्रिकेट लीगच्या टीम मुंबई हीरोजचा कर्णधार सुनील शेट्टीही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.