मुलाकडे कोरोडची संपत्ती असतानाही आजही रिक्षातून प्रवास करतात अभिनेता जॉनचे वडील!!

जॉनचे वडील मलायली ख्रिश्चन, तर आई इराणी. आज जॉन हा बॉलिवूडमधील यशस्वी कलाकारांपैकी एक आहे. तसे, इतके मोठे अभिनेते असूनही त्याचे आईवडील खूपच सोपे राहतात. जॉनचे वडील अजूनही कुठेतरी जाण्यासाठी सार्वजनिक वाहतुकीचा वापर करतात, तर त्याची आई ऑटोमध्ये प्रवास करते.

एका मुलाखतीत जॉन अब्राहम म्हणाला- मी एका अत्यंत साध्या कुटुंबात राहतो. मी स्वत: खूपच साधा आहे. माझे सहकारी कलाकार बर्‍याचदा माझी तक्रार करतात की कधीकधी आपण कोणत्याही फंक्शन किंवा पार्टीमध्ये शूज घालत नाहीत, मग मी त्यांना सांगतो की मला चप्पलमध्ये राहणे जास्त आवडते. मला माझे मध्यमवर्गीय मूल्य माहित आहे आणि हे माझे प्लस पॉइंट देखील आहे. जॉन चे वडील अजूनही सार्वजनिक वाहनातून येतात आणि आई ऑटोमध्ये फिरते. जॉनला एक लहान भाऊ आहे, ज्याचे नाव एलन अब्राहम आहे.

जेव्हा जॉन 22 वर्षांचा होता तेव्हा त्याने हॉलिवूड स्टार सिल्वेस्टर स्टॅलोनचा रॉकी 4 हा चित्रपट पाहिला. जॉन इतका प्रेरित झाला आहे त्याने स्वत: ला तंदुरुस्त ठेवण्याचे ठरवले. त्यानंतर त्याने मॉडेलिंगला सुरुवात केली आणि 1999 मध्ये ग्लेडरेग्स मॅनहंट स्पर्धा त्याने जिंकली. मग त्याला बर्‍याच जाहिराती आणि संगीत व्हिडिओमध्ये काम करण्याची संधी मिळाली. नंतर त्याने मुंबईतील किशोर नामित कपूर स्कूल मध्ये अभिनयाच्या युक्त्या शिकला आणि 2003 मध्ये आलेल्या जिस्म या चित्रपटातून पदार्पण केले.

2004 साली धूम हा जॉनच्या कारकीर्दीतील महत्त्वपूर्ण चित्रपटांपैकी एक आहे. यशराज बॅनरखाली जॉनने या चित्रपटात नकारात्मक भूमिका साकारली होती. या चित्रपटात जॉनने जबरदस्त बाईक स्टंट करुन चाहत्यांना रोमांचित केले.अभिनयाने तो निर्माताही बनला आहे. निर्माता म्हणून त्यांचा पहिला चित्रपट ‘विकी डोनर’ होता जो यशस्वी ठरला. बर्‍याच वर्षांपासून बिपाशा बसूशी डेट केल्यानंतर आणि नंतर ब्रेकअपनंतर तिने 2014 च्या न्यू इयर्सच्या दिवशी प्रिया रुंचलशी अमेरिकेत लग्न केले.

जॉन आतापर्यंत ‘जिस्म’, ‘धूम’, ‘झिंदा’, ‘वॉटर’, ‘दोस्ताना’, ‘फोर्स’, ‘शूटआउट अ‍ॅट वडाला’, ‘मद्रास कॅफे’, ‘वेलकम बॅक’, अणु, ‘सत्यमेव जयते’ आणि ‘बाटला हाऊस’ सारख्या चित्रपटात काम केले आहे.बाईक आणि कारमधील उत्साही जॉन सध्या एका चित्रपटासाठी 15 कोटी रुपये घेतो. त्याच्या दुचाकी संग्रहात यामाहा व्हीएमएक्स देखील समाविष्ट आहे. हे वाहन यामाहा मधील सर्वात शक्तिशाली बाइकपैकी एक आहे. जॉनच्या बाईकची किंमत सुमारे 29 लाख रुपये आहे.

जॉनच्या बाईक संग्रहात यामाहा R 1 (22.44 लाख), कावासाकी निंजा (17.66 लाख) डुकाटी दिवेल, सुझुकी हयाबुसा (15.95 लाख), (13.86 लाख), महिंद्रा मोजो (1.83 लाख) अशा महागड्या बाईक आहेत.जॉनकडे लम्बोर्गिनी गॅलार्डोसारख्या लक्झरी मोटारी आहेत ज्यांची किंमत अंदाजे 3.46कोटी रुपये, निसान जीटी-आर किंमत सुमारे 2 कोटी आहे. या व्यतिरिक्त त्यांच्याकडे ऑडी क्यू 3 (32 लाख), मारुती जिप्सी (7 लाख) अशी वाहने देखील आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.