कोणी 10 वर्ष तर कोणी चक्क 26 छोट्या जोडीदाराशी केले लग्न!!

बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक स्टार जोडपे आहेत जी सेटवर भेटली आणि नंतर प्रेमात पडली. यानंतर दोघांचे लग्न झाले. पण असेही काही स्टार्स आहेत ज्यांना ना बॉलिवूड सेलिब्रिटी आवडत नव्हते ना बॉलिवूडच्या बाहेर. उलट या त्यांना परदेशी साथीदार हवा आहे. असे बरेच सेलिब्रिटी आहेत ज्यांना परदेशी जीवन साथीदारावर जास्त प्रेम आहे. तथापि, यापैकी काही देखील घटस्फोटित आहेत आणि बऱ्य्याच स्टारचे रिलेशनशिपमध्ये वयाचे अंतर असते. पण स्टार ला काही फरक पडत नाही. तर आपण निवडलेल्या स्टार जाणून घेतो ज्यांनी परदेशी लोकांना त्यांचे साथीदार बनविले आहे आणि त्यांच्याबरोबर त्यांचे जीवन वव्यथित करीत आहेत.

बॉलिवूड सेलिब्रिटीं: या स्टार्सच्या यादीमध्ये दिग्गज अभिनेता शशी कपूर, कबीर बेदी, देसी गर्ल प्रियांका चोप्रा यांच्यासह अनेक स्टार्सचा समावेश आहे. ज्याने सात समुद्रांच्या पलीकडे जाऊन जीवनसाथी निवडले. त्याच वेळी, काही सुंदर अभिनेत्री आहेत ज्या फिरंगी मुलांबरोबर डेटिंग करत आहेत. कबीर बेदी: कबीरने चार विवाहसोहळे केले आहेत आणि ब्रिटिश फॅशन डिझायनर सुसान हम्फ्रेइसशी लग्न केले होते. ज्याच्यासमवेत एक मुलगा अ‍ॅडम बेदी आहे परंतु हे लग्न काही वर्षांनी तुटले आणि त्यानंतर कबीर कन्याचे रेडिओ जॉकी निक्कीशी लग्न झाले.

सेलिना जेटली: पडद्यापासून दूर, सेलिना जेटली सोशल मीडियावर खूपच अ‍ॅक्टिव्ह राहिली आणि दुबईच्या बेस्ट बिझनेसमन पीटर हागला तिचा लाइफ पार्टनर बनल. सेलिनाने 2011 मध्ये एंगेजमेंटची घोषणा केली आणि त्याच वर्षी लग्न केले. आशका गोराडिया: बिग बॉसची माजी स्पर्धक आशका गोराडिया डिसेंबर 2017 मध्ये विवाहबंधनात अडकली होती. आशकाने अहमदाबादमध्ये अमेरिकन ब्रेंट गॉबलशी लग्न केले. दोघेही अमेरिकेत भेटले आणि दोघांनीही बराच वेळ डेटिंग करून लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.

प्रियंका चोप्रा: देसी गर्ल म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या प्रियंका चोप्राने अल्पावधीतच हॉलिवूडमध्ये आपला ठसा उमटविला आहे. कामाच्या संदर्भात जेव्हा प्रियंका अमेरिकेत गेली तेव्हा ती अविवाहित होती. पण तेथे तिला तीचा जोडीदार सापडला. क्वांटिको मालिकेत काम करताना प्रियांका परदेशात प्रसिद्ध झाली आणि त्या काळात अमेरिकन गायक निक जोनास तिच्या आयुष्यात आला. दोघांनीही डेटिंगनंतर 2018 मध्ये लग्न केले. निक आपली पत्नी प्रियंकापेक्षा 10 वर्षांनी लहान आहे. कदापि, या दोघांनी भारतात येऊन जोधपूरमध्ये लग्न केले.

शशी कपूर: हिंदी चित्रपटविश्वात रोमान्स किंग म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या शशी कपूर देखील एक परदेशी वधू आहेत. ब्रिटिश नाटक अभिनेत्री जेनिफरने शशी कपूरच्या हृ दयावर एक जादू केली की दोघांनी लवकरच लग्न केले. तथापि, त्यांची भेट परदेशात झाली नाही तर 1956 मध्ये कोलकाता येथे झाली.

लिसा रे: कर्करोगाने लढाई जिंकणारी अभिनेती लिसा रे हिला अमेरिकन जोडीदार आवडलां. लिसा रेने अमेरिकेतील मॅनेजमेंट कन्सल्टंट जेसन देहनीशी लग्न केले आहे. या दोघांच्या लग्नाची छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल झाली. मिलिंद सोमण: भूतकाळातील आपल्या नग्न छायाचित्रांमुळे चर्चेत असलेली बॉलिवूडची फिट अभिनेता सुपरमॉडेल मिलिंद सोमण हिने 26 वर्षीय अंकिता कोंवरशी लग्न केले आहे. त्यांच्या नात्यात वयाचा मोठा फरक आहे आणि यामुळे त्यांचे लग्न चर्चेत होते.

परंतु मिलिंद अंकिताने फ्रेंच अभिनेत्री आणि मॉडेल मायलेने जामपॅनो शी लग्न करण्यापूर्वी. तथापि, हे लग्न फार काळ टिकले नाही. प्रीती झिंटा: डिंपल गर्ल प्रीती झिंटाच्या सौंदर्यासाठी लाखो लोक वेड्यात आहेत, पण प्रीतीने भारतीयांची मने मोडली आणि अमेरिकन जेन गु-डनिफ- शी लग्न केले ज्याने सर्वांनाच चकित केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.