‘कल हो ना हो’ मधील ‘जिया’ झाली आहे आता मोठी, दिसते अशी….

शाहरुख खानचा चित्रपट कल हो ना हो की जिया तुम्हाला आठवते का? तीच्या लहान, भोळ्या, चेहरूने टिपत होती, जिया चा आशातला फोटो तुम्हाला दिसला का, ती आता किती मोठी झाली आहे. वास्तविक, जीयाचे नाव झनक शुक्लाआहे आणि ती प्रसिद्ध अभिनेत्री सुप्रिया शुक्लाची मुलगी आहे. परिणिता बालम आणि कुमकुम भाग्यासाठी सुप्रिया शुक्ला परिचित आहे.

झलकने ‘कल हो ना हो’ या चित्रपटात प्रीती जिंटा धाकट्या बहिणीची भूमिका केली होती. हा चित्रपट 2003 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. या व्यतिरिक्त, झनक एक टीव्ही लोकप्रिय कार्यक्रम करिश्मा का करिश्मा यासाठी ओळखली जातो. हा कार्यक्रम खूप आवडला होता आणि त्यावेळी त्याची लोकप्रियता देखील चांगली होती. नुकताच झनक शुक्लाने आपल्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर सध्याचे काही फोटो आणि काही जुन्या काळातले फोटो शेअर केले आहे. झनक शुक्ला सध्या काही प्रकल्पांमध्ये व्यस्त आहे. पूर्वीप्रमाणे, झनक अजूनही सुंदर दिसत आहे.

झनकने आपल्या इंस्टाग्रामवरून काही जुने फोटोही शेअर केले आहेत, त्यात कल हो ना हो आणि करिश्मा का करिश्मा यमधल्या छायाचित्रांचा समावेश आहे. झनक ही बाल कलाकार आहे आणि तिने बालपणापासूनच चित्रपट आणि दूरदर्शनमध्ये काम करण्यास सुरवात केली. इन्स्टाग्रामवर त्याचे हजारो चाहते आहेत.

‘कल हो ना हो’ चित्रपटाला 15 वर्षे पूर्ण झाल्यावर झांकने शूटिंगच्या वेळीची काही छायाचित्रे शेअर केली. झांक डॉक्युमेंटरी फिल्ममेकर हरील शुक्ला आणि अभिनेत्री सुप्रिया शुक्ला ची मुलगी आहे. ती आता तिच्या अभ्यासावर लक्ष केंद्रित करत आहे. ती तिचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते. झांक तिच्या मित्रांसोबत फिरत असल्याचे बरीच चित्रे आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.