नुकतेच मौलनासोबत लग्न केलेल्या अभिनेत्री सनाचे हनिमूनचे फोटोस वायरल!!

अभिनेत्री सना खानने तिच्या हनिमूनच्या काही सुंदर आठवणी सोशल मीडियावर चाहत्यांसह शेअर केल्या आहेत. सना खानच्या हनिमूनची ही छायाचित्रे इंटरनेटवर चांगलीच व्हायरल होत आहेत. लग्नानंतर सना खान तिच्या नवऱ्यबरोबर हनीमूनसाठी काश्मीरला गेली होती.अशा या परिस्थितीत या दोघांनीही एकमेकांचे बरीच छायाचित्रे क्लिक केली आहेत.हे फोटो शेअर करताना सनाने तिच्या पतीला कॅमेरा क्रेडिट दिले आहे.

सनाच्या पतीने तिचे एक सुंदर चित्र क्लिक केल्याचे चित्रांवरून स्पष्ट झाले आहे.सना खान सुंदर पोझेस दिल्या आहेत.इतकेच नाही तर सनाने आपल्या पतीच्या छायाचित्रांवर देखील क्लिक केले आहे.ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहेत.लोक टिप्पणी देऊन वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत. काश्मीरला जाताना सनाने ही छायाचित्रे शेअर केली होती आणि लिहिले होते – “शोहर और बेगम चले.”

सना जम्मू विमानतळावर पोहोचली तेव्हा तिची कोविड -१ test चाचणी होती. ज्याचा व्हिडिओ अभिनेत्रीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे. कोविड -१ test दरम्यान ती खूप अस्वस्थ दिसत होती.गेल्या महिन्यात नोव्हेंबरमध्ये सना खानने अनसशी लग्न करून सर्वांना चकित केले होते.सर्व फोटो सना खानच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून घेतले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.