सौंदर्य,कमाई, आणि करियर च्या बाबतीत एक पाऊल पुढे आहे या प्रसिद्ध अभिनेत्यांच्या पत्नी, आहेत कोट्यावधी संपत्ती च्या मालकीण….

भारतीय समाजात सहसा विवाहित स्त्रिया त्यांच्या पतीच्या नावाने ओळखली जातात. तथापि, बदलत्या काळाबरोबर हेही बदलत आहे. आता अशी अनेक जोडपे आहेत ज्यात पत्नी अधिक यशस्वी आणि प्रसिद्ध आहे. अशी काही जोडपे बीटाऊन ते टीव्ही इंडस्ट्रीमध्येही दिसतात. या जोडप्यांमधील सर्वात खास गोष्ट म्हणजे त्यांचे परस्पर समर्थन आणि बंधन, जे इतर जोडप्यांना देखील प्रेरणा देण्यासारखे आहे.

माधुरी दीक्षित- जेव्हा डॉ श्रीराम नेने यांच्यासोबत व्यवस्थित विवाह करण्याची व्यवस्था केली तेव्हा माधुरी दीक्षित तिच्या कारकीर्दीत सर्वात वर होती. तिने आपल्या कारकीर्दीपासून लांब विश्रांती घेतली आणि त्यानंतर कुटुंबासह भारतात परतली. इतक्या वर्षांचे अंतर असूनही, ती अभिनेत्री लोकप्रिय राहिली,जी तिला तिच्या पतीपेक्षा अधिक प्रसिद्ध आणि यशस्वी करते.

या जोडप्याद्वारे हे जाणून घेतले जाऊ शकते की नोकरीसह कुटुंब यशस्वीरित्या पणे कसे हाताळले जाऊ शकते. एका मुलाखतीत श्रीराम नेने यांनी सांगितले होते की माधुरी कधीही आपल्या कामाला घरी आणत नाही आणि यामुळे तिला कुटुंबावर लक्ष केंद्रित करण्यास मदत होते.

नेहा कक्कड़ – जेव्हा नेहा कक्कडं तिच्याविषयी आणि रोहनप्रीत सिंग सोबत च्या लग्नाविषयी सोशल मीडियावर बोलली, तेव्हा त्यांच्या लग्नातील छायाचित्रे समोर येईपर्यंत लोक त्यावर विश्वास ठेवू शकले नाहीत. नेहाने रोहनप्रीतची निवड केली, जरी तो तिच्या हुन अनेक वर्षांनी लहान आणि लोकप्रियतेत तिच्या हुन खूप कमी असूनही त्याला जीवनसाथी म्हणून निवडले.

या जोडप्याने केवळ पत्नीने आपल्या पतीपेक्षा लहान असावे या कल्पनेला आव्हान दिले नाही तर मुले त्यांच्यापेक्षा यशस्वी मुलीशी कधीही लग्न करू शकत नाहीत असा विचारसरणी ला त्यांनी खोटे सिद्ध केले.

नेहा धुपिया– नेहा धुपिया आणि अंगद बेदी यांनी इतक्या घाईत लग्न केले की यामुळे लोकांना आश्चर्य वाटण्यापेक्षा धक्का बसला. केवळ एका आठवड्यात त्यांनी लग्नाची व्यवस्ता पासून लग्ना पर्यंत सर्व काही केले. नंतर हेही समोर आले की लग्नाआधीच नेहा गर्भवती होती. या जोडप्यापैकी नेहा लोकप्रियतेच्या बाबतीत खूप पुढे आहे, परंतु तिला कधीच यावर अहंकार नव्हता.

ईशा अंबानी – ईशा अंबानीचा फिल्मी जगाशी काही संबंध नसेल, पण तिची लोकप्रियताही एखाद्या स्टारपेक्षा कमी नाही. अंबानींच्या लाडक्या, या मुलीच्या भव्य लग्नाची जगभरात चर्चा होती. तीने आनंद पीरामल ला आपले जीवनसाथी बनविले. यात काही शंका नाही की ईशा तिच्या पतीपेक्षा प्रत्येक बाबतीत जास्त पुढे आहे, परंतु कपल ज्या प्रेम आणि सहजतेने सर्व गोष्टींमध्ये संतुलन राखते, या मुळे तिला तिचे सुखी वैवाहिक जीवन जगण्यास मदत होते .

सनाया इराणी – सनायाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की जेव्हा ती फक्त मोहित सहगलला डेट करत होती, तेव्हा लोकांच्या मनात एक प्रश्न पडला होता की हे संबंध कायम राहतील का? कारण मोहित स्ट्रगल पिरियड मधे होता आणि एकीकडे अभिनेत्रीकडे बॅक-टू-बॅक प्रोजेक्ट होते. तथापि, त्याने ही गोष्ट त्यांच्या नात्यामध्ये येऊ दिली नाही आणि नेहमीच प्रेम,आणि बंधन यावर काम केले आणि शेवटी लग्न केले.

ऐश्वर्या राय- ऐश्वर्या राय बच्चन आता रुपेरी पडद्यावर कमी दिसते, परंतु लोकप्रियतेच्या बाबतीत उर्वरित बच्चन कुटुंबीयांना ती कडक स्पर्धा देते. लग्नाच्या वेळी, ऐश तिच्या पतीपेक्षा अधिक प्रसिद्ध आणि मोठी होती, परंतु या जोडप्याने एकमेकांवर अधिक प्रेम केले. म्हणूनच, ते त्या सर्व लोकांना चुकीचे सिद्ध करु शकले ज्यांनी असे सांगितले की त्यांचे संबंध फार काळ टिकणार नाहीत.

करीना कपूर– करीना कपूर किती मोठी आहे याची आम्हाला सांगण्याचीही गरज नाही. या अभिनेत्रीची लोकप्रियता तिच्या पती म्हणजे सैफ अली खानपेक्षा खूप जास्त आहे. तथापि, त्यांच्या नात्यावर त्याचा कधी परिणाम होत नाही असे दिसते.अशा नात्यांमध्ये प्रेमाबरोबरच परस्पर संबंधाची भावना शीर्षस्थानी दिसते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.