अभिनेता शाहरुख खान च्या बंगल्याचे फोटोज पाहून थक्क व्हाल!!

चित्रपटांव्यतिरिक्त अभिनेता शाहरुख खान देखील आपल्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी चर्चेत आहे. दिल्लीचा असणारा शाहरुख खानने हिंदी चित्रपटसृष्टीत करिअर करण्यासाठी खूप मेहनत घेतली आहे. त्यांच्या संघर्षाची कहाणी कुणापासून लपलेली नाही.

तसेच सामान्य लोकांनाही त्यांच्या दिल्ली बंगल्यात येण्याची संधी देण्यात आली आहे. गौरी खानने आपला बंगला पुन्हा डिझाइन केला आहे. अशा परिस्थितीत शाहरुख खानने आपल्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाउंटवर या बंगल्याची काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. दिल्लीतील बंगल्याच्या छायाचित्रांमध्येही गौरी खान दिसली आहे. या चित्रांसह शाहरुख खानने एक खास पोस्टही लिहिले आहे.

शाहरुख खानने पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, ‘दिल्लीतल्या आमच्या सुरुवातीच्या दिवसांच्या बर्‍याच आठवणी,या शहराने आपल्या अंतःकरणाला खास स्थान दिले आहे. गौरी खानने आमचे दिल्लीचे घर पुन्हा डिझाइन केले आहे आणि जुन्या आठवणी आणि बर्‍याच प्रेमाने हे घर भरले आहे. इथे तुम्हाला आमच्या घरात पाहुणे म्हणून राहण्याची संधी मिळते. ‘

त्याचवेळी गौरी खानने तिच्या दिल्ली बंगल्याशी संबंधित व्हिडिओही सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. तिने बंगल्याचा व्हिडिओ आपल्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे. शाहरुख खानप्रमाणेच गौरी खाननेही तिच्या बंगल्यासाठी एक खास पोस्ट लिहिले आहे.

गौरी खानने आपल्या पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, ‘आमचे दिल्लीचे घर आपल्या सुरुवातीच्या दिवसांच्या आठवणींनी परिपूर्ण आहे, जे आम्ही वर्षानुवर्षे गोळा केले आहे आणि एक कुटुंब म्हणून आम्हाला सर्व गोष्टी आवडतात! ह्याचे माझ्या हृदयात एक विशेष स्थान आहे. ‘ शाहरुख खान आणि गौरीच्या बंगल्याचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल होत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.