या 32 वर्षीय मॉडेल च्या प्रेमात आपल्या पत्नीला देखील विसरला अरबाज खान, पत्नीपेक्षाही प्रियसी दिसते प्रचंड हॉट!!

बॉलिवूड अभिनेता अरबाज खानची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया अँड्रिया खूपच सुंदर आहे आणि तिच्या हॉट चित्रांमुळे ती सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते. मॉडेल आणि अभिनेत्री जॉर्जिया अँड्रिया सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. आणि ती तिची छायाचित्रे तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर इन्स्टाग्रामवर शेअर करत राहते. तिच्या जबरदस्त आकर्षक आणि मोहक छायाचित्रांमुळे ती सोशल मीडियाला आग लावते.

जॉर्जिया एक इटालियन मॉडेल आहे, ती काही काळापूर्वी भारतात आली होती. जॉर्जियाला बॉलिवूडमध्ये काम करायचे आहे आणि स्वत: साठी नाव कमवायचे आहे. जॉर्जिया आणि अरबाज खान बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. बरेचदा ते एकत्र पार्टी करताना दिसतात. दोघांना बर्‍याचदा एकत्र पाहिलं आहे. जॉर्जियाने तिचा वाढदिवस मागील महिन्यातच साजरा केला आहे. अरबाज खान आणि तिचे काही जवळचे मित्र या उत्सवात उपस्थित होते.

जॉर्जियाने एकदा बॉलिवूड हंगामाला दिलेल्या मुलाखतीत म्हटले होते की, ती अरबाजला बऱ्याच काळापासून ओळखत आहे. लोक त्यांच्याबद्दल काय विचार करतात किंवा काय बोलतात याने तिला काही फरक पडत नाही.रिपोर्ट्सनुसार अरबाज खानची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया लवकरच चित्रपटामध्ये दिसणार आहे. “वेलकम टू बजरंगपूर” या चित्रपटाद्वारेेत ती हिंदी सिनेमाच्या जगात प्रवेश करेल. या चित्रपटात तिच्यासोबत अभिनेता श्रेयस तळपदे देखील असेल.

जॉर्जिया देखील ‘श्रीदेवी बांगला’ मध्ये दिसणार आहे. खास गोष्ट म्हणजे ती या चित्रपटात अरबाज खानसोबत स्क्रीन सामायिक करणार आहे. ज्यामध्ये जॉर्जिया आयटम नंबर करताना दिसणार आहे. जॉर्जिया तिची फिटनेस आणि हॉट फिगर याबद्दल चर्चेत असते. ती दररोज सोशल मीडियावर आपले ग्लॅमरस आणि हॉट पिक्चर्स शेअर करत असते, जी व्हायरल देखील होतात. नुकतीच तिने इंस्टाग्रामवर चित्रे शेअर केली असून त्यामध्ये ती बार्बी लूकमध्ये दिसली आहे.

जॉर्जिया चे फॅशनमद्ये देखील एक मोठे नाव आहे. तिने 30 हून अधिक फॅशन शो केले आहेत. जॉर्जियाने नुकतेच ‘रूप तेरा मस्ताना’ हे गाणे केले आहे. हे मूळ गाणे किशोर कुमार ने गायले आहे. इन्स्टाग्रामवर जॉर्जियाचे 4 लाख 67 हजार फॉलोअर्स आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.