वयाच्या 51 व्या वर्षी ही प्रचंड हॉट दिसते अभिनेत्री भाग्यश्री,आजच्या अभिनेत्रींना टक्कर देते….

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी केवळ थोड्या काळासाठी इंडस्ट्रीचा भाग असूनही स्वत: चे नाव कमावले आहे, भाग्यश्री अशीच एक अभिनेत्री आहे. भाग्यश्रीने बॉलिवूडमध्ये खूपच कमी योगदान दिले आहे, पण आजही तिचे नाव सर्वात सुंदर आणि स्टाइलिश अभिनेत्रींमध्ये गिनले जाते. भाग्यश्रीने एकेकाळी सुपरहिट चित्रपट ‘मैने प्यार किया’ मध्ये मासूम चुलबुली गर्ल ‘सुमन’’ ची भूमिका साकारत प्रेक्षकांची मने जिंकली होती.

नुकतीचच ती टीव्ही चॅनल ‘चॅनल लाइफ ओके’ शो ‘लौट आओ तृषा’ मध्ये दिसली होती. भाग्यश्रीने तिचा प्रियकर हिमालय दसानी याच्याशी तिच्या पहिल्या चित्रपटानंतर लवकरच लग्न केले होते. भाग्यश्री सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव असते. ती आपल्या फिटनेस आणि वर्कआउटचे व्हिडिओही सतत शेअर करते. वयाच्या 51 व्या वर्षीही भाग्यश्री तिचे अर्ध्या वयाची दिसते. तिच्या सौंदर्याचे रहस्य म्हणजे तिचा फिटनेस आहे.

ती योगापासून व्यायामापर्यंतचे अनेक व्हिडिओ तिच्या चाहत्यांसमवेत शेअर करते. भाग्यश्रीच्या फिटनेसचे रहस्य तिच्या इंस्टाग्राममध्ये दडलेले आहे. जरी ती आज मोठ्या पडद्यापासून दूर असली तरीही ती सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी संपर्कात राहते आणि तिचे फिटनेस अपडेटसुद्धा शेअर करते.

लगान नाद भाग्यश्रीने तीन चित्रपटांत काम केले आहे. तसेच भाग्यश्रीने 1987 साली अमोल पालेकर च्या शो ‘कच्छी ढोप’ या चित्रपटाद्वारे तिच्या कारकीर्दीची सुरूवात केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.