सिनेश्रुष्टी मध्ये येण्यापूर्वी हे होते आलीया भट्टचे 3 प्रियकर, फेम भेटताच पकडला चौथा!!

आपली बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्री खूप सुंदर आणि चुळबुली अभिनेत्री आलिया भट्ट वेळोवेळी चर्चेत असते. आलिया भट्ट अशी एक बॉलिवूड अभिनेत्री आहे जिने अल्पावधीतच इंडस्ट्रीमध्ये स्वत: चे नाव कमावले. तसेच आज आलिया भट्ट बॉलीवूडच्या टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे.

आलिया भट्टने तिच्या अभिनय कारकीर्दीतील एका सर्वोत्कृष्ट सुपरहिट चित्रपटात काम केले आहे आणि यामुळे तिला ईडस्ट्रीत खूप प्रसिद्धी मिळाली आहे. आलिया भट्ट सध्या बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूरला डेट करत आहे आणि चाहतेही त्यांच्या जोडीला खूप पसंत करत आहेत. रणबीर कपूरला डेट करण्यापूर्वीच आलिया भट्टचे नाव बर्‍याच लोकांशी जोडले गेले आहे.

जुगल हंसराज
या यादीतील पहिले नाव जुगल हंसराजचे आहे आणि आलिया ही लहानपणापासूनच जुगल हंसराजला खूप लाईक करत होती. आलिया भट्टने एका मुलाखतीत म्हटले आहे की जेव्हा तिने पहिल्यांदा जुगल हंसराजला पाहिले तेव्हा तिने बोलणे बंद केले आणि जेव्हा त्याने तिला पाहिले तेव्हा ती पडद्यामागे लपली…

अली दादरकर
या सूचीतील आणखी एक नाव अली दादरकर याचे आहे,
जेव्हा आलिया भट्ट ने बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवत नव्हते, तेव्हा ती अली दादरकरच्या रिलेशनशिपमध्ये होती आणि काही काळातच त्यांचे ब्रेकअप झाले.

सिद्धार्थ मल्होत्रा
आलिया भट्टचे नाव बॉलीवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्राशीही जोडले गेले आहे. जेव्हा दोघे “स्टुडंट ऑफ द इयर” चित्रपटाचे शूटिंग करत होते तेव्हा ते एकमेकांच्या जवळ आले आणि त्यांच्या अफेअरची खूप चर्चा झाली होती.

वरुण धवन
आलियाने वरुण धवनसोबत बर्‍याच चित्रपटात काम केले आहे. त्यांच्या अफेअरची बातमीही खूप चर्चेत आली होती, परंतु वरुण धवनने नताशा दलालशी लग्न केले आहे. त्यावेळी वरुण धवन नताशा दलालला डेट करत होता. ज्यामुळे आलियाबरोबरचा त्याचा संबंध पुढे जाऊ शकला नाही.

अर्सलन
आलिया भट्टने आपल्या मुलाखतीत अर्सलन नावाच्या व्यक्तीबद्दल सांगितले होते की, तिने त्याला डेट केले होते परंतु त्यांचे संबंध फार काळ टिकले नाहीत आणि दोन वेगळे झाले.

रणबीर कपूर
आलिया भट्ट सध्या रणबीर कपूरला डेट करत आहे आणि कधीकधी रणबीरसोबत त्याच्या फॅमिली फंक्शन्स आणि पार्टीतही ती सामील होते. असेही बोलले जात आहे की दोघेही लवकरच लग्ननाची गाठ बांधनार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.