आपल्या साधी भोळी वाटणारी ही अभिनेत्री निघाली 6 महिण्याची गर्भवती, नवरा म्हणाला- हे मूल माझे नाही…

टीएमसी खासदार आणि अभिनेत्री नुसरत जहां नेहमीच चर्चेचा भाग ठरली आहे. बर्‍याचदा नुसरत जहां तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी लोकांच्या नजरेत राहिली आहे, या व्यतिरिक्त गेल्या काही दिवसांपासून तिचे विवाहित जीवनही चांगले चाललेेलं नाही. अशा परिस्थितीत नुसरत जहां गर्भवती आहे हे केवळ लोकांसाठीच नाही तर तिच्या पतीसाठीसुद्धा धक्कादायक आहे.

वास्तविक, नुसरत जहां गर्भवती असून तिचा नवरा निखिल जैन ला याची माहिती नसल्याचा दावा माध्यमांच्या वृत्तांतून केला जात आहे. त्याच वेळी बातमी आली आहे की नुसरत आणि निखिलचे लग्न ब्रेक होण्याच्या मार्गावर आहे. नुसरत जहानच्या गरोदरपणाच्या बातमीवर अभिनेत्री किंवा टीमकडून कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही. पण हिंदुस्तान टाईम्स बांगलाच्या अहवालानुसार टीएमसीची खासदार नुसरत जहां 6 महिन्यांची गर्भवती आहे आणि आश्चर्यकारक बाब म्हणजे तिचा नवरा निखिल जैन ला याची माहितीही नाही.

दुसरीकडे एबीपी नंदाने उद्धृत केले आहे की नुसरतचा पती निखिलचे म्हणणे आहे की त्यांचे लग्न ब्रेक होण्याच्या मार्गावर आहे आणि दोघेही 6 महिन्यांपासून एकत्र राहत नाहीत, म्हणून हे मूल त्याचे नाही आणि त्याचा नुसरतशी काही संबंधही नाही. पती निखिल जैनचा हा प्रतिसाद नुसरत जहांवर अनेक प्रश्न उपस्थित करीत आहे. तसेच, यापूर्वी अशा बातम्या आल्या होत्या की नुसरत जहां ही पती सोडून भाजपाचे उमेदवार यश दासगुप्ता यांच्याबरोबर प्रेमसंबंध लढवत आहे.

महत्त्वाचे म्हणजे नुसरत जहांने 19 जून 2019 रोजी निखिल जैनशी लग्न केले होते. निखिल जैन हिंदू आहे, म्हणून हे लग्न हिंदू प्रथा सोडून इस्लाम, ख्रिश्चन धर्माच्या परंपरेनुसार झाले होते. हिंदूशी लग्न केल्याबद्दल नुसरतला बरेच ट्रोल केले गेले होते आणि लग्नानंतरही नुसरत जहाँ अनेक वेळा ट्रोल झाली आहे. पण टीकाकारांची पर्वा न करता नुसरत नेहमीच तिच्या लग्नाविषयी खुलेपणाने बोलते.

परंतु यावेळी ती गप्प बसली आहे, तर तिचा नवरा निखिल लग्नात होणाऱ्या समस्यांबद्दल बोलताना म्हणाला होता की, ‘विवाह हे एक अत्यंत पवित्र बंधन आहे आणि इतरांद्वारे ते खराब केले जाऊ शकत नाही, मग ते आतून असो किंवा बाहेरून. . मला माझ्या कौटुंबिक आणि भारतीय मूल्यांचा खूप आदर आहे. अशावेळी मी जे आहे आवश्यक तेच करतो. तसेच, निखिल आणि नुसरत जहां दोघेही बर्‍याच दिवसांपासून विभक्त राहत आहेत, आणि दोघांचा एकमेकांशी कसलाही संपर्क नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.