बोल्डनेस च्या बाबतीत कोणत्याही अभिनेत्री मागे टाकेल एव्हडी बोल्ड आहे क्रिकेटपटू ईशान किशन ची प्रियसी!!

इशान किशन हा देशातील सर्वात लोकप्रिय लीग आयपीएलमधील सर्वोत्कृष्ट खेळाडू आहे… किशनची गर्लफ्रेंड अदिती ह्युंडई इंडस्ट्रीतली एक मॉडेल आहे आणि सोशल मीडियावर ती खूप प्रसिद्ध आहे. ईशान किशनची गर्लफ्रेंड पेशाने मॉडेल आहे. अदिती 2017 मध्ये फेमिना मिस इंडिया फायनलिस्ट होती आणि 2018 मध्ये मिस सुपरानॅशनल इंडिया पुरस्कार जिंकली होती.

तसेच अनेक अहवालांनीही दावा केला आहे की, आदिती ईशानची प्रेयसी आहे. दोन वर्षापूर्वी ईशानसोबत आदितीचे फोटो वाढदिवसाच्या दिवशी व्हायरल झाले होते. मुंबई इंडियन्स संघाच्या काही सामन्यांमध्येही आदिती ईशानला साथ देताना दिसली होती. या मॉडेलने इंग्लंडविरुद्ध टी -२० आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये पदार्पण करणाऱ्या क्रिकेटपटूला खास पद्धतीने अभिवादन केले.

इन्स्टाग्रामवर फोटो शेअर करताना तिने लिहिले की, “ अभिनंदन प्रिय क्युटी. या मॉडेलचा जन्म राजस्थानच्या जयपूर येथे 15 जानेवारी 1997 रोजी झाला होता. मुंबईने चेन्नईला पराभूत करून विजेतेपद जिंकले. त्यानंतर ईशानचे नाव आदितीशी जोडले जाऊ लागले. या मॉडेलने तिच्या करिअरची सुरुवात एलिट मिस राजस्थानमधून 2016 मध्ये केली होती. ज्यामध्ये ती उपविजेते ठरली. अदितीने फेमिना मिस इंडिया राजस्थानचा किताब जिंकला आहे.

किशनच्या मैत्रिणीने इंडिया इंटरनॅशनल स्कूल मधून शिक्षण घेतले आहे आणि त्यानंतर तिने सेंट झेव्हियर्स कॉलेजमधून व्यवसाय प्रशासनाचा अभ्यास केला आहे. अदिती फेमिना हिने मिस इंडिया 2017 साठी ऑडिशनही दिली होती, व यासाठी तिची निवडही झाली होती. अदिती सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. अदिती तिची बोल्ड छायाचित्रे इंस्टाग्राम ईस्ट वर शेअर करत असते.

इंस्टाग्रामवर अदितीचे 1 लाख 36 हजार फॉलोअर्स आहेत. आदितीचा जन्म राजस्थानच्या जयपूर येथे झाला. तिथूनच तिने मॉडेलिंगला सुरुवात केली होती. अदिती मिस दिवा सुपर नॅशनल 2018 चे विजेतेपद जिंकून चर्चेत आली. इशान किशनसोबतच्या अफेअरबाबत बर्‍याच दिवसांपासून चर्चा सुरू होती. 2018 मध्ये, ‘द टाइम्स मोस्ट डिजायरेबल वूमन’ च्या यादीमध्ये अदितीला बारावे स्थान मिळाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.