जेव्हा ऐश्वर्या रायच्या मुलीने वडिल म्हणून मारली होती, या व्यक्तीला मिठी , अभिषेक बच्चनची होती अशी रिएक्शन ….

आजकाल बहुतेक सेलेब्रिटी कोरोना लॉकडाऊनमुळे आपापल्या कुटुंबियांसमवेत वेळ घालवत आहेत. यातील बरेच सेलेब्री त्यांचे आगामी प्रकल्प सुरू होण्याची वाट पाहत आहेत. अशा परिस्थितीत सेलेबशी संबंधित अनेक स्टोरी-किस्से, थ्रोबॅक फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. दरम्यान, ऐश्वर्या राय बच्चन ची एक मुलाखत सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे….

ऐश्वर्या राय आणि रणबीर कपूर यांचे एकमेकांशी चांगले संबंध आहेत. दोघेही चांगलेेमित्रर आहेत. करण जोहरच्या ‘ऐ दिल है मुश्किल’ या चित्रपटात हे दोघे एकत्र दिसले होते. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान ऐश्वर्यासोबत मुलगी आराध्या देखील होती. आराध्या रणबीरच्या दिशेने धावत गेली व रणबीरला मिठी मारली होती, हे ऐश्वर्याने उघड केले आहे.

तिने सांगितले होते की- आम्ही शूट करत होतो आणि आराध्याही माझ्याबरोबर होती. त्या दिवशी रणबीरने आराध्याचे वडील अभिषेक बच्चनसारखे कपडे घातले होते. तिला वाटलं की हेे तिचे पापा आहेत आणि तिने धावत जाऊन रणबीरला मिठी मारली आणि त्याच्या मांडीवर जाऊन बसली. जेव्हा आराध्याने रणबीरचा चेहरा पाहिला तेव्हा तिला धक्का बसला.

अ‍ॅशने सांगितले होते की- जेव्हा मी आराध्याला विचारले की तुला वाटते की तो तुझा पापा आहे, तेव्हा आराध्या हो म्हणाली. अभिषेकने रणबीरला चिडवताना म्हणाला- हम्म…ही क्रश आहे. त्याच वेळी मी रणबीरला सांगितले की, ती खूप मजेदार आहे. ऐश्वर्याने असेही सांगितले की, रणबीर आणि आराध्याची मैत्री खूप मजेदार आहे. दोघेही एकत्र खूप मजा करतात.

ऐ दिल है मुश्किल या चित्रपटात अनुष्का शर्मा मुख्य भूमिकेत होती. या चित्रपटाविषयी बोलताना रणबीरने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, ऐश्वर्यासोबत कधी चित्रपट करण्याची अपेक्षा त्याने केली नव्हती. वर्क फ्रंट बद्दल बोलताना, ऐश्वर्या राय बच्चनला 2018 मध्ये फन्ने खान या चित्रपटात पाहिले होते. आता ऐश्वर्या मणिरत्नमच्या ‘पोन्निन सेल्वान’ या चित्रपटात काम करत आहे. 500 कोटींच्या बजेटमध्ये बनविलेल्या या चित्रपटात अ‍ॅश पहिल्यांदाच डबल रोल प्ले करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.