सुशांत च्या पूर्व प्रियसीचा अनोखा विडिओ आलं समोर, विडिओ चालू असतानाच अचानक गाडीमध्येच किंचाळली अभिनेत्री ….

अंकिता लोखंडे अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जिने स्वतःहून यश मिळवले आहे. अंकिता छोटी स्क्रीन असो की मोठा स्क्रीन, तिने सर्वत्र तिचा अभिनय दाखवला आहे. त्याचबरोबर ती सोशल मीडियावर जास्त सक्रिय आहे. ती तिच्या फोटोंच्या आणि मजेदार व्हिडिओंच्या मदतीने बर्‍याच लोकांसोबत राहते.

अलीकडेच असाच एक व्हिडिओ अंकिताने तिच्या अधिकृत सोशल मीडिया हँडलवर पोस्ट केला आहे, ज्यामध्ये ती एका कारमध्ये मुलासह मजा करताना दिसत आहे. पण मग असं काहीतरी घडतं की अभिनेत्री किंचाळते. या व्हिडिओसह अभिनेत्रीने काही पोस्ट्स देखील शेअर केल्या आहेत ज्यामध्ये ती तिची मैत्रिन पूनमचे आभार मानताना दिसत आहे.

अंकिताने पोस्ट केलेल्या व्हिडिओमध्ये ती खूपच क्यूट दिसत आहे. आपण कुठे आलो आहोत असे ती, मुलाला विचारतना दिसत आहे. पण मग अशी काही घटना घडते की ती जोरात ओरडू लागते. या व्हिडिओसह अंकिताने या गोंडस बाळासह काही फोटोही शेअर केले आहेत, ज्यांना लोकांकडून बरीच कमेंट्स मिळत आहेत. हे पोस्ट शेअर करताना अंकिताने असे कॅप्शन दिले की “पूनम तू नेहमीच माझ्या बाजूने राहिल्याबद्दल धन्यवाद, मला तुझ्यावर खूप प्रेम आहे.”

https://www.instagram.com/p/CG6j7Iwh_BK/?utm_medium=copy_link

अंकिताने अर्चनाच्या पात्रातून आपल्या अभिनयाची सुरुवात केली होती, ही पात्र तिच्या पवित्र रिश्ता या मालिकेत होती, ज्यात तिचा नवरा मानव स्वर्गीय अभिनेता सुशांतसिंग राजपूत ने साकारले होते. आजही ही जोडी प्रेक्षकांच्या आवडत्या जोडीपैकी एक आहे. त्याच वेळी दोघांनी एकाच वेळी 6 वर्षे एकमेकांना डेट केले होते, परंतु नंतर दोघेही एकमेकांपासून विभक्त झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.