करोडपती बनवणाऱ्या या शो साठी अमिताभ बच्चन घेतात तब्बल एव्हडी फी!!

बॉलिवूडचा सुपरस्टार टीव्हीचा बहुचर्चित रिअ‍ॅलिटी शो कौन बनेगा करोडपतीच्या बाराव्या सीझनचे होस्ट करताना दिसत आहे. केबीसीने केवळ बर्‍याच लोकांचे जीवन बदलले नाही, तर जो कोणी हा शो पाहतो त्याला नक्कीच काहीतरी शिकायला मिळते. शोमध्ये, इंटरेस्टिंग प्रश्नांबरोबरच बर्‍याच वेळा स्पर्धकांचे हृदयस्पर्शी किस्सेही पाहायला मिळतात.

अनेक वेळा स्पर्धकांच्या कथा ऐकून बिग बी देखील भावनिक होऊन जातो. तसेच एक होस्ट म्हणून अमिताभ बच्चन ला खूप पसंत केेले जातेे. पण तुम्हाला माहिती आहे का, अमिताभ बच्चन सारखे सुपरस्टार्स टीव्हीवर 1 मोठा एपिसोड करण्यासाठी कोटींमध्ये पैसे घेतात. तसेच टीव्हीवर फक्त 1 एपिसोड करून ते एका चित्रपटाइतकी कमाई करतात.

अमिताभ बच्चन गेली अनेक वर्षे या शोचा एक भाग आहे. गेल्या वर्षी एक एपिसोड करण्यासाठी अमिताभ बच्चनने दोन कोटी रुपये घेतले अशी बातमी आली होती. त्याचबरोबर हेही समोर आले आहे की अमिताभ बच्चन ने आपली फी वाढविली आहे. हा सीजन होस्ट करण्यासाठी तो फक्त 1 एपिसोडसाठी 3-5 कोटी रुपये घेत आहे. जे एखाद्या अभिनेत्याच्या चित्रपटाच्या फीच्या बरोबरीचे आहे.

कौन बनेगा करोडपतीचा पहिला सीजन सन 2000 मध्ये प्रसारित झाला होता. टीव्हीवरील ही संकल्पना प्रेक्षकांनी चांगलीच पसंत केली होती. शोचा पहिला सीझन खूप यशस्वी झाला होता.सीजन मद्ये विजयी रक्कम 1 कोटी रुपये ठेवली गेली होती. त्यानंतर गेल्या वर्षांमध्ये ही रक्कम 7 कोटींवर गेली आहे. अमिताभ बच्चन व्यतिरिक्त शाहरुख खाननेही या कार्यक्रमाचा एक सीझन होस्ट केला आहे.

अमिताभ बच्चन ने अनेक वर्षांपासून लोकांच्या मनावर राज्य करत आहे. वाढत्या वयानंतरही त्याने काम करणे थांबवले नाही. नुकताच अमिताभ बच्चन ला संसर्ग झाल्याचे आढळले होते. अमिताभबरोबर अभिषेक बच्चन, ऐश्वर्या राय आणि त्याची मुलगी आराध्या बच्चनही पॉजिटिव आले होते. अमिताभबद्दल जाणून घेतल्यानंतर त्याच्या चाहत्यांनी त्याच्यासाठी देशभर प्रार्थना केली. आता अमिताभ बच्चन आणि त्याचे संपूर्ण कुटुंब बरे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.