“अभिनयाच्या नावाखाली जिभेने माझ्या….”,सुश्मिता सेन चा मिथुनदा वर गंभीर आरोप!!

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांचे एकमेकांशी जमत नाही. चित्रपटाच्या सेट्समधील मतभेदांमुळे अनेकजण वर्षानुवर्षे एकमेकांवर रागावले आहेत. असेच एक नाव आहे सुष्मिता सेन आणि मिथुन चक्रवर्ती. मिथुनवर 25 वर्षांपूर्वी सुष्मिताने त्याच्यावर अयोग्यरित्या स्पर्श केल्याचा आरोप केला होता.

हे संपूर्ण प्रकरण 2006 मध्ये रिलीज झालेल्या चिंगारी चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यानचे आहे. मिथुन आणि सुष्मिता सेन यांनी या चित्रपटात एकत्र काम केले होते. कल्पना लाजमी दिग्दर्शित या चित्रपटात मिथुन आणि सुष्मिता सेन यांच्यातील बो’ल्ड सीन दाखविण्यात आला होता. या दृश्यासाठी सुष्मिता बर्‍यापैकी गोंधळली होती.

पण दिग्दर्शकाच्या सांगण्यावरूनच तीला हा देखावा चित्रित करावा लागला. मिथुनसोबत इंटीमेट सीन शूट करत असताना सुष्मिता खूप अस्वस्थ दिसत होती. हा देखावा पूर्ण होताच ती सेटवरून तिच्या ग्रीन रूममध्ये गेली आणि रडू लागली. लोकांनी विचारले असता सुष्मिता म्हणाली की मिथुनने तिला चुकीच्या मार्गाने स्पर्श केला.

ही बाब कल्पना लाजमीपर्यंतही पोहोचली. कल्पना लाजमीने सुष्मिता सेन ला समजावून सांगितले की मिथुन असे करू शकत नाही. तुला एखादा गैरसमज झाला असावा. पण सुष्मिता सेन तिच्या मुद्द्यावर ठाम राहिली. या चित्रपटानंतर सुष्मिता सेनने मिथुनबरोबर कधीही काम केले नाही. पण या दोघांमधील नातं नेहमीच कडव राहील.

तथापि, सुष्मिता सेन ने या संपूर्ण विधानाच्या अनेक वर्षानंतर पश्ट केले होते की, त्यादिवशी तिचा हा एक गैरसमज होता. मिथुनसारख्या ज्येष्ठ अभिनेत्यावर तिने असा आरोप केेला होता, याबद्दल सुष्मिताला खेद वाटतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.