1,2 नव्हे तर लग्नाआधी ही दिपीकचे होते एव्हडे बॉयफ्रेंड, यादीत या दिग्गज क्रिकेटपटूचाही समावेश!!

जेव्हा जेव्हा आजच्या सर्वात चर्चेत आणि यशस्वी बॉलिवूड अभिनेत्रींची चर्चा असते तेव्हा दीपिका पादुकोण या यादीमध्ये प्रथम स्थानावर असते. दीपिका गेल्या 14 वर्षांपासून बॉलिवूडमध्ये काम करत आहे आणि या 14 वर्षात तिने एकापेक्षा जास्त हिट फिल्म्स दिली आहेत.

2007 साली दीपिकाने शाहरुख खानबरोबर ‘ओम शांती ओम’ या चित्रपटाद्वारे करिअरची सुरुवात केली होती. दीपिका पादुकोणने आपल्या अभिनयाबरोबरच सौंदर्यानेही चाहत्यांना वेड लावले आहे. त्याचबरोबर ती तिच्या अफेअर्सबाबतही बरीच चर्चेत राहिली आहे.

दीपिका पादुकोण आणि निहार पंड्या…
तिच्या मॉडेलिंगच्या काळात दीपिका पादुकोणचे नाव मुंबईतील मॉडेल निहार पांड्याशी प्रथम संबंधित होते. दोघेही एकमेकांना डेट करत होते व ते त्यांच्या नात्याबद्दल गंभीर होते, असे मीडिया रिपोर्टमध्ये सांगण्यात आले आहे की, दोघांचे नाती तीन वर्षांत संपले.

दीपिका पादुकोण आणि उपेन पटेल…
निहार पांड्याशी संबंध संपल्यानंतर दीपिका पादुकोण उपेन पटेलच्या प्रेमात पडली. तसेच ते दोघे फार कमी वेळ एकत्र राहू शकले. या दोघांचा लवकरच ब्रेकअप झाला आणि उपेन पटेल याला त्याचे कारण असल्याचे मानले जात आहे.

दीपिका पादुकोण आणि महेंद्रसिंग धोनी…
भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीचे नाव अभिनेत्री दीपिका पादुकोणशी संबंधित आहे. दोघांनाही बर्‍याच प्रसंगी एकत्र पाहिले गेेले होते. अभिनेता शाहरुख खानने धोनी आणि दीपिकाची भेट घालून दिली होती. दोघेही काही काळासाठी एकत्र होते, पण लवकरच हे नातेही संपुष्टात आले.

दीपिका पादुकोण आणि युवराज सिंग…
धोनीपासून विभक्त झाल्यानंतर दीपिकाने आणखी एका माजी भारतीय क्रिकेटपटूला डेट करण्यास सुरुवात केली. युवराज सिंग आणि दीपिकाचे नातंही काही काळ चर्चेत होतं. दोघांच्या सगाईच्या बातमीनेही खळबळ उडाली होती. मात्र ही जोडी जास्त काळ टिकू शकली नाही आणि लवकरच त्यांच्या ब्रेकअपची बातमीही समोर आली.

दीपिका पादुकोण आणि रणबीर कपूर…
अभिनेता रणबीर कपूरसोबत दीपिकाचे सर्वात प्रसिद्ध प्रकरण राहिले आहे. रणबीरच्या ब्रेकअपनंतर दीपिका खराब झाली होती आणि ति खूप रडली ही होती. याचा खुलासा स्वतः दीपिकाने केला. तिच्या म्हणण्यानुसार तिनेेे स्वतः रनबीरला कोणासोबत तरी पाहिले होते.

दीपिका पादुकोण आणि सिद्धार्थ मल्ल्या…
दीपिका आणि ‘बिअर किंग’ विजय मल्ल्याचा मुलगा सिद्धार्थ मल्ल्या यांचं नातंही खूप चर्चेत होते. सिद्धार्थने आयपीएल सामन्यादरम्यान दीपिकाला सार्वजनिकपणे किस केले होते. तसेच हि जोडी आयपीएल सामने, पार्ट्या आणि अवॉर्ड शोमध्येही एकत्र दिसायची. असे म्हटले जाते की २०११ मध्ये या दोघांनी एकमेकांना डेट करण्यास सुरवात केली. दोन वर्षांच्या डेटिंगनंतर हे संबंध संपुष्टात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.