ऐश्वर्या राय अमिताभ बच्चनबरोबर सर्व मर्यादा ओलांडत होती, रागाच्या भरात बिग बीने उचलले असे पाऊल….

कोरोना विषाणूमुळे संपूर्ण देशातील लोक भीतीने आपले आयुष्य जगत आहेत. कोरोनामुळे बर्‍याच लोकांनी प्राणही गमावले आहेत. जनतेचे प्राण वाचवण्यासाठीही सरकार कडक पावले उचलत आहे. याचा परिणाम यावेळी सर्वसामान्यांपासून सेलब्सपर्यंत दिसून येत आहे. तथापि, या साथीच्या काळात सामान्य लोकांप्रमाणेच बॉलिवूड सेलेब्सही आपल्या कामावर परत जात आहेत.

त्याचवेळी बॉलिवूड सेलेब्सच्या अनेक कथा सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. या कथांपैकी एक म्हणजे बॉलिवूडचा मेगास्टार अमिताभ बच्चन आणि त्याची सून ऐश्वर्या राय बच्चन यांची. ही कहाणी 2016 सालची आहे. हा किस्सा एका पुरस्कार सोहळ्यादरम्यान चा आहे. या शोमध्ये अमिताभ बच्चन सून ऐश्वर्यासह सहभागी होण्यासाठी आला होता.

हा पुरस्कार मिळाल्यानंतर बिग बी मीडियाशी बोलत होता. त्याचवेळी त्याची सून ऐश्वर्या राय बच्चन इतकी उत्साही झाली की तिने तिथल्या मर्यादा ओलांडण्यास सुरवात केली. बिग बी तीच्या या कृत्यामुुळे अस्वस्थ झाला. बिग बी यावेळी माध्यमांशी बोलत असताना त्याची सून जोरात हसत होती तर कधी अमिताभला मिठी मारत होती. अशा प्रकारे ऐश्वर्या रायला पाहून अमिताभ स्वत: ला रोखू शकला नाही आणि तो अ‍ॅॅशवर ओरडला.

ऐश्वर्या चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वी मॉडेलिंग करायची. ऐशचा जन्म 1973 मध्ये मंगळुरु येथे झाला होता. मॉडेलिंग विश्वातही अभिनेत्रीने बरेच नाव कमावले होते. 1991 मध्ये तिने सुपर मॉडल स्पर्धा जिंकली. यानंतर अ‍ॅशला अमेरिकेच्या व्होग मॅगझिनच्या आवृत्तीतही स्थान देण्यात आले. यानंतर अभिनेत्री आमिर खानसमवेत एका जाहिरातीमध्येही दिसली. ऐश्वर्याने 1994 साली मिस वर्ल्डचे वीजेतेपदही जिंकले होते.

ऐश्वर्याच्या चित्रपटाच्या कारकीर्दीबद्दल बोलताना तिने आपल्या अभिनय कारकीर्दीची सुरूवात साऊथच्या ‘इरुवर’ (1997) चित्रपटातून केली. हा चित्रपट मणिरत्नम ने दिग्दर्शित केला होता. ‘और प्यार हो गया’ (1999) हा तिचा पहिला बॉलिवूड चित्रपट होता. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन राहुल रावेल ने केले होते. ‘गुरू’ चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान अभिषेक ऐश्वर्या रायच्या जवळ आला. अभिषेकने कॅनडाच्या हॉटेलमध्ये लग्नासाठी एशला प्रपोज केलं होतं.. यानंतर या दोघांचे 2007 साली लग्न झाले. यानंतर ती बच्चन कुटुंबाची सदस्य झाली. या दोघांनाही आराध्या ही एक मुलगी आहे.

अमिताभ बच्चन याच्या कामाविषयी बोलताना तो कौन बनेगा करोडपती या टीव्ही रियलिटी गेम शो होस्ट करीत आहे. त्याचे आगामी चित्रपट म्हणजे चेहरा, हेरा फेरी 3, पोन्नीईन सेल्वान, झुंड, ब्रह्मास्त्र इ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.