एके काळी साधी भोळी दिसणारी शाहरुख ची मुलगी आता झालीये प्रचंड हॉट,पहा फोटोस!!

शाहरुख खान केवळ देशातच नाही तर जगातही प्रसिद्ध आहे. शाहरुखला जगभरातील रोमान्सचा किंग म्हणून ओळखले जाते. शाहरुख खानने बर्‍याच दिवसांपासून आपली शैली कायम ठेवली आहे. आता शाहरुखच्या कुटुंबाचा आणखी एक सदस्य जगाचे लक्ष वेधत आहे. आम्ही शाहरुखची मुलगी सुहाना खानबद्दल बोलत आहोत.

सुहाना खान 21 वर्षांची आहे. शाहरुख खानची लाडली सुहानाचा जन्म 22 मे 2000 रोजी मुंबई येथे झाला होता. सुहाना खानलाही तिच्या वडिलांप्रमाणे अभिनयाची आवड आहे. बॉलिवूडमध्ये डेब्यू करण्यासाठी एका चांगल्या प्रोजेक्टची ती वाट पहात आहे. तिची अभिनय करण्याची आवड काही वर्षांपूर्वी एका कार्यक्रमादरम्यान तिची आई गौरी खानने उघडकीस केली होती.

इतकेच नाही तर सुहाना चित्रपटांमध्ये येण्यासाठी अभिनयाचा कोर्सदेखील करत आहे. ती लंडनमध्ये शिकत आहे. शाहरुख-गौरीची लाडली खूप ग्लॅमरस बनली आहे, परंतु एक वेळ असा होता की ती गर्दीमुळे खूप घाबरायची. गेल्या काही वर्षांत सुहानाचा लूक बर्‍याच वेगाने बदलला असून तो अट्रेक्टिव झाला आहे. पूर्वी ति आईवडिलांसोबत भीती आणि चिंताग्रस्त असायची.

पण आज ती एकदम मस्त दिसत आहे. सुहानाने अद्याप बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले नाही, परंतु फॅन फॉलोइंगमध्ये ती तिच्या वडिलांपेक्षा मागे नाही. सुहाना लंडन विद्यापीठातून आपले शिक्षण पूर्ण करीत आहे. सुहानाला नृत्य आणि खेळ खूप आवडतो. सुहानाने एक चांगली डान्सर बनण्याची आणि जगभरात नाव कमावण्याची शाहरुखची इच्छा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.