चाळीशी पार करूनही प्रचंड हॉ’ट आणि बो’ल्ड आहे ही अभिनेत्री!!

बो’ल्ड’नेस आणि फिटनेससाठी प्रसिद्ध असलेली मलायका अरोरा सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते. तिच्या चाहत्यांशी संबंध कायम राखण्यासाठी ती नेहमीच आपले नवीन फोटो आणि व्हिडिओ सामायिक करत असते. मलायकाचे योगासणाचेे फोटो आणि व्हिडिओ नेहमी व्हायरल होतात. या वेळी मलायकाने योगासनचा असा एक फोटो शेअर केला आहे, तो पाहून तुमचे डोळे फाटतील.

मलायका अरोराने तिच्या इंस्टाग्राम वॉलवर फिटनेस फ्लॉन्ट करताना योगा पोजमध्ये एक फोटो शेअर केला आहे. या चित्रात मलायकाचे चाहते स्तब्ध झाले आहेत. वास्तविक, ती टेरिसच्या बाउंड्री वॉलवर योगा करताना दिसत आहे.

हे चित्र पाहून काही चाहते मलायकाचे कौतुक करत आहेत, तर काही लोक चिंतेत आहेत, आणि त्यांना वाटत आहे की कदाचित ती पडेल. मलायकाच्या लूकबद्दल बोलताना ती ब्लॅक कलरच्या जिम आउटफिटमध्ये दिसत आहे.

त्याच वेळी फोटोमध्ये बाउंड्रीसमोर काही झाडे आणि समुद्ररही दिसत आहे. झाडांची उंची लक्षात घेऊन मलायका किती उंचीवर हा योगा करीत आहे याचा अंदाज येऊ शकता.

हे चित्र सामायिक करताना मलायका अरोराने कॅप्शनमध्ये बराच गहन विषय सांगितला आहे. तिने लिहिले आहे की, ‘उद्या काही घडले तरी सूर्य पुन्हा उगवेल हे जाणून एक आराम वाटतो. आजचा आपला संघर्ष हा जुना दिवस असेल ज्यावर उद्या आपण हसू. आयुष्य आपली परीक्षा घेते आणि सक्ती करते, परंतु आपण जे आहात ते बदलू देऊ नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published.