ह्या सुप्रसिद्ध अभिनेत्रीला मिस इंडिया खिताब जिंकण्यासाठी करावं लागलं ‘हे’ काम.. गुप्त मुलाखतीत केला धक्कादायक खुलासा..

प्रियांका चोप्राने नुकताच एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती वर्ष 2000 मध्ये मिस इंडिया स्पर्धेच्या विजयाचे क्षण आठवताना दिसली होती. प्रियांकाने आपल्या इन्स्टाग्राम अकाउंट वरून हा व्हिडीओ शेअर केला आहे. 2000 साली मुंबई येथे झालेल्या मिस इंडिया स्पर्धेतील हा व्हिडीओ आहे.

अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा हिने रुपेरी पडद्यावर वीस वर्षे पूर्ण केली आहेत. या खास प्रसंगी, तिने तिचा आतापर्यंतचा प्रवास आठवला. इंस्टाग्रामवर प्रियंकाने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती वर्ष 2000 मध्ये मिस इंडिया स्पर्धेच्या विजयाचे क्षण लक्षात ठेवताना दिसली आहे.

व्हिडिओच्या कॅप्शनमध्ये ती लिहिली आहे की, “मी २००० मध्ये माझ्या मिस इंडिया स्पर्धेचे फुटेज पहात आहे. येथूनच सर्व काही सुरू झाले. जर आपण आधी यापूर्वी पाहिले नसेल तर आपण त्याचा आनंद घेऊ शकता. २०२० मध्ये हॅशटॅग २०.” ह्या व्हिडीओला तिच्या लाखो चाहत्यांनी भरभरून प्रतिसाद दिला आहे.

प्रियांकानेही त्यावर्षी मिस वर्ल्डचे विजेतेपद जिंकले. प्रियंका जेव्हा तिने स्पर्धा जिंकली तेव्हा ती केवळ 18 वर्षांची होती. आपल्याला विजयाची कोणतीही आशा नसल्याचे आणि तेथून परत जाण्यासाठी रिटर्न तिकिटदेखील बुक केले असल्याचे त्याने व्हिडिओमध्ये नमूद केले आहे.

अभिनयाबद्दल बोलतांना, प्रियांका नेटफ्लिक्सच्या ‘द व्हाइट टायगर’ चित्रपटाद्वारे तिच्या डिजिटल डेब्यूसाठी सज्ज झाली आहे. यात राजकुमार रावदेखील तीच्यासोबत दिसणार आहे. द व्हाईट टायगर हा तिची नेटफ्लिक्स वरील पहिला वहिला चित्रपट आहे. ह्या चित्रपटात आलेला अनुभव पाहता यापुढेही नेटफ्लिक्स सोबत काम करायला आवडेल असंही तिने नमूद केलं आहे.

मिस इंडिया खिताब जिंकण्यासाठी प्रियांका ने भरपूर मेहनत व परिश्रम घेतले आहेत असं तिने एका खाजगी मुलाखतीत व्यक्त केलं आहे. तिच्या परिश्रमाला मिळालेली तिच्या परिवाराच्या पाठिंब्याची जोड यामुळेच हे सगळं शक्य झाल्याचं प्रियांका म्हणते.

प्रियांकाला तिच्या वडिलांचा कायमच खूप पाठिंबा होता व यापुढेही असेल. तिचे वडील अशोक चोप्रा यांचं 2013 साली नि-धन झालं. त्यांनतर प्रियांकाची आई हीच प्रियांकाचं पाठबळ आहे. नुकतीच प्रियांका हॉलिवूड स्टार निक जोनास सोबत विवाहबंधनात अडकली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.