वयाच्या 17 वर्षी केले लग्न, नंतर घेतला घ-ट-स्फो-ट.. आता एका मुलीची आई असलेली ‘ही’ अभिनेत्री राहत आहे लिव इन मध्ये…..

माही गिल बॉलिवूड इंडस्ट्रीतली एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. जरी माही गिल बॉलिवूडची अव्वल अभिनेत्री होऊ शकली नाही, परंतु अभिनयाच्या बाबतीत ती मोठं मोठ्या अभिनेत्रींना मागे टाकते. साहेब बीवी और गँ-ग-स्ट-र या चित्रपटात माहीने तिच्या नकारात्मक चरित्र आणि जबरदस्त अभिनयाने प्रेक्षकांना प्रभावित केले. त्याचा चित्रपट सुपरहिट ठरला.

मीडिया रिपोर्टनुसार माही लवकरच ‘साहब बीवी और गँ-ग-स्ट-र 3’ मध्ये दिसू शकते. 2003 मध्ये ‘हजार ख्वाइशेन ऐसी’ या चित्रपटाद्वारे करिअरची सुरुवात करणार्‍या माहीने डेब्यूपूर्वीच लग्न केले होते. मात्र, लग्नानंतर लगेचच घ-ट-स्फो-ट झाला. फारच थोड्या लोकांना माहिती आहे की माही गिलने फक्त वयाच्या 17 व्या वर्षी लग्न केले.

मीडिया रिपोर्टनुसार माहीने पंजाबमधील एका व्यावसायिकाच्या मुलाशी लग्न केले होते. माहीने स्वतः एका मुलाखतीत कबूल केले आहे की तिचे लग्न झाले होते तेव्हा तिचे वय झाले नव्हते. तिने बलिशपणे लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता. आजच्या या कथेत आम्ही माही गिलबद्दल बोलत आहोत कारण आत्ताच तिचा 45 वा वाढदिवस झाला. माही गिल यांचा जन्म 19 डिसेंबर 1975 रोजी झाला होता.

माहितीसाठी सांगतो की माही गिल ही एका मुलीची आई देखील आहे. याचा खुलासा तिने एका मुलाखतीत केला आहे. यापूर्वी कोणालाही आपल्या मुलीबद्दल माहिती नव्हते. माहीच्या म्हणण्यानुसार त्यांच्याशी यापूर्वी कुणीही याविषयी बोलले नव्हते. एका मुलाखतीत जेव्हा माही यांना विचारले गेले की ती त्यांची दत्तक मुलगी आहे का? तर माहीने सांगितले की वेरोनिका नावाची त्याची ती स्वतःची मुलगी आहे.

वास्तविक, माही गेल्या 10 वर्षांपासून एका माणसाशी डेट करत आहे आणि जेव्हा ती गर्भवती होती, तेव्हा तिने अभिनयातून ब्रेक घेतला होता. यामुळे त्याच्या गर्भधारणा झाल्याचे वृत्तही समोर आले नाही. माहीने सांगितले की वेरोनिका तिच्या वडिलांची लाडकी आहे आणि ती खूप हुशार मुलगी आहे. यावर्षी ऑगस्ट महिन्यात तिची मुलगी चार वर्षांची झाली आहे. सन 2019 मध्ये माही गिलने लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये असल्याची कबुली दिली.

माही गिलच्या वैयक्तिक जीवनाबद्दल बोलायाच झालं तर, माहीचे वडील सरकारी अधिकारी आहेत आणि आई कॉलेजमध्ये प्रवक्ता आहेत. तिच्या शाळेच्या काळात, माही नॅशनल कॅडेट कोर्प्समध्ये दाखल झाली होती आणि तिथूनच लष्कराचा मार्ग तिच्यासाठी खुला होता. माहीने एका मुलाखतीत सांगितले होते की तिला कधीही चित्रपटांमध्ये रस नव्हता, परंतु एक अ-प-घा-ता-नंतर तिला लष्कराची नोकरी सोडावी लागली.

माहीने सांगितले की, पहिल्यांदा चित्रपट निर्माते अनुराग कश्यप तिच्याकडे डोळे घालून बसले होते आणि तिला ‘देव डी’ चित्रपटाची ऑफर दिली होती. त्यावेळी माहीकडे नोकरी नव्हती, म्हणून त्याने चित्रपटाला हो म्हणून सांगितले. आज माहीच्या खात्यात अनेक सुपरहिट चित्रपट आहेत. तो हिंदीबरोबरच पंजाबी आणि तेलगू चित्रपटातही सक्रिय आहे.

माहीने सांगितले की, पहिल्यांदा चित्रपट निर्माते अनुराग कश्यपची नजर तिच्यावर पडली आणि तिला ‘देव डी’ चित्रपटाची ऑफर देण्यात आली. त्यावेळी माहीकडे नोकरी नव्हती, म्हणून तिने त्या चित्रपटाला हो म्हणून सांगितले. आज माहीच्या खात्यात अनेक सुपरहिट चित्रपट आहेत. ती हिंदीबरोबरच पंजाबी आणि तेलगू चित्रपटातही सक्रिय आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.