“अर्जुनला अस पाहून वाटतं की मी सैफला सोडून त्याच्याशी लग्न करावं”, करिणाच्या या वादग्रस्त विधानामुळे सैफ ने उच्चले हे पाऊल!!

करिना कपूर ही एक अशी अभिनेत्री आहे जी आपल्या चित्रपटांपेक्षा वक्तव्यां मुळे जास्त ओळखली जाते. त्याचे कारण तीची निर्दोष वृत्ती आहे. चित्रपटाचा प्रश्न असो किंवा वैयक्तिक आयुष्याविषयी, करिनाला प्रत्येक उत्तर दंडात्मकतेने माहित असते. अनेक वेळा करीना असे उत्तर देते की, प्रश्न विचारणार्‍या रिपोर्टरची बोलती बंद होते. जेव्हा ती तिच्या ‘कि अँड का’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी एका कार्यक्रमात गेली तेव्हा असेच काहीसे घडले होते.

त्याच कार्यक्रमात एका पत्रकाराने तीला सैफ अली खानशी संबंधित एक प्रश्न विचारला होता. विशेष म्हणजे ‘की एंड का’ या चित्रपटाने समाजात एक वेगळा मुद्दा निर्माण केला होता. या चित्रपटात अर्जुन कपूर हीरोची भूमिका साकारत असताना, तो एका नवऱ्याची भूमिका साकारत होता, तर करीना कपूर वर्किंग वूमनची भूमिका साकारत होती.

या इव्हेंटमध्ये एका रिपोर्टरने करीनाच्या ऑनस्क्रीन पतीची तुलना रिअल लाइफ पती म्हणजेच सैफशी केली आणि एक प्रश्न विचारला आहे. हा प्रश्न तिला किती वाईट वाटला हे करिनाचा चेहरा दर्शवित होता. तिने हसत हसत उत्तर दिले की, ‘अर्जुनला इतकी मेहनत करताना पाहून, मी सैफला सोडून अर्जुनशी लग्न कराव’.

मात्र, यानंतर तीन पत्रकारांला सांगितले की तुमचा प्रश्न पूर्णपणे चुकीचा आहे. अर्जुन कपूर आणि सैफ अली खान यांच्यात कोणत्याही प्रकारे तुलना होऊ शकत नाही. या चित्रपटादरम्यान अर्जुन कपूर रात्री करीना कपूरला फोन करायचा अशीही बातमी मिळाली होती. मीडिया रिपोर्टनुसार सैफला दररोज रात्री अर्जुनचा करिनाला आलेला कॉल आवडत नव्हता आणि एकदा त्याला रागही आला होता.

एका मुलाखतीत सैफ अली खाननेही पुष्टी केली होती की, “मी त्या दिवशी कॉल उचलला आणि अर्जुनशी बोललो. मी त्याला समजावून सांगितले की रात्री कॉल करण्याचे कारण कामाशी संबंधित असू शकते, परंतु आपण सकाळ हईपर्यंत थांबू शकत नाही का ? अर्जुन करीना तुझ्या पेक्षा जेेष्ठ आहे, आणि तू तीच्या ज्येष्ठतेचा आदर केला पाहिजे. ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published.