अक्षय कुमारची ही अभिनेत्री लग्नाच्या 17 वर्षानंतरही होऊ शकली नाही आई,हे होते धक्कादायक कारण !!

90 च्या दशकात बॉलिवूडमध्ये या अभिनेत्रीचे नाव खूप प्रसिद्ध होते. आपण अभिनेत्री आयशा झुलका बद्दल बोलत आहोत. आयशा जुल्का पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. काही दिवसांपूर्वी या अभिनेत्रीने तिच्या करिअर आणि वैयक्तिक आयुष्याबद्दल अनेक खुलासे केले आहेत. यावेळी तिने चित्रपटांपासून अंतर का केले हे देखील सांगितले आहे.

लग्नाच्या 17 वर्षानंतरही ती आई का होऊ शकत नाही, याबद्दलही आयशा झुल्का ने सांगितले आहे. अभिनेत्रीने 1991 साली ‘कर्बान’ या चित्रपटातून सलमान खानबरोबर बॉलीवूडमध्ये डेब्यू केला होता. त्यांचा हा चित्रपट हिट ठरला, त्यानंतर तिला चांगली ओळखही मिळाली होती. यानंतर, ही अभिनेत्री दिग्दर्शक मन्सूर खानचा जो जीता वही सिकंदर या चित्रपटात आमिर खानची हिरोईन बनली होती.

48 वर्षीय अभिनेत्रीने एका खासगी वृत्तपत्राला दिलेल्या मुलाखतीत तिच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक रहस्ये उघडकीस केली आहेत. आयशा म्हणाली की तिने अगदी लहान वयातच चित्रपटात काम करण्यास सुरुवात केली होती, तसेच तिला आरामदाई जीवन हवे होते आणि तीला ते मिळाले सुद्धा. तीच्या मते बॉलीवूडपासून दूर राहण्याचा तीचा निर्णय योग्य होता. मुलं नसल्याच्या बाबतीत ती म्हणाली की, मला मुलं नको होते.

ती पुढे म्हणाले की, मी माझ्या कामात आणि सामाजिक कार्यात बराच वेळ आणि शक्ती घालते, आणि मला आनंद आहे की माझ्या संपूर्ण कुटुंबाने माझा निर्णय स्वीकारला आहे. यासह तिने आपल्या पतीचीही खूप प्रशंसा केली. ती म्हणाली की, तो एक चांगला माणूस आहे आणि माझ्या प्रत्येक निर्णयाचा तो आदर करतो. अभिनेत्री आयशा झुल्का ने 2003 साली कंस्ट्रक्शन टाइकून समीर वाशी बरोबर लग्न केले आहे.

या मुलाखतीदरम्यान आयशाने त्या चित्रपटांबद्दलही खुलासा केला आहे, जे तिनेरे जेक्टेड केले होते. पण नंतर तीला याची खंतही वाटली. आयशा जुल्काने बिजी शेड्यूलमुळे मनरत्नम की रोजा सोडला होता. यानंतर तिने रामा नायडूचा प्रेम कैदी लाही नकार दिला. कारण यामध्ये तिला बिकिनीमध्ये यायचे होते.

अभिनेत्री आयशाने बॉलिवूडमध्येच नव्हे तर उडिया, कन्नड आणि तेलगू चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. तिने कुर्बान, जो जीता वही सिकंदर, खिलाडी, मेहराबान, दलाल, बाल्मा, वक्त हमारा है, रंग, संग्राम आणि मसूम अशा चित्रपटांत दमदार काम केले आहे. तिचा जन्म श्री नगर येथे झाला आहे. आज ही अभिनेत्री चित्रपटांपासून दूर आयुष्य जगत आहे, असे असूनही, तिचे आयुष्य खूप आरामात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.