परवीन बाबी ते रिया चक्रवर्ती आश्चर्यकारक आहे दिग्दर्शक महेश भट्टचे आयुष्य!

हिंदी चित्रपटसृष्टीला अनेक ब्लॉकब्लास्टर चित्रपट देणारे दिग्दर्शक महेश भट्ट यांचे नाव काही काळ चर्चेत आले आहे. कधी सुशांतसिंग राजपूतच्या मृत्यूच्या बाबतीत तर कधी,अलीकडेच प्रदर्शित झालेल्या सड़क -2 चित्रपटाच्या ट्रेलरच्या ना आवडी मुळे.

अभिनेत्री कंगना रनौतनेही सोशल मीडियावर महेश भट्टवर अनेक खळबळ जनक आरोप केले आहेत, त्यानंतर मुंबई पोलिसांनी महेश भट्टवर चौकशी केली असून त्यांचे निवेदन नोंदविले आहे. पण तुम्हाला माहिती आहे काय की महेश भट्ट यांचे वादाशी खूप गहन संबंध आहेत. त्यांचे वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवन देखील वादाने वेढलेले आहे. चला त्या नियंत्रणांवर एक नजर टाकू

परवीन बॉबीसोबत एक्स्ट्रा मॅरेटल अफेयर – प्रसिद्ध अभिनेत्री परवीन बॉबी आणि महेश भट्ट यांचे नातं अजूनही बॉलिवूडच्या मथळ्यांमध्ये आहे. परवीन बॉबीने आपल्या सुंदर, मोहक आणि चमकदार अभिनयाने प्रेक्षकांना वेड लावले,पण याशिवाय परवीन बॉबी तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी ही चर्चेत होती.एक काळ असा होता की परवीनचे आणि महेश भट्ट यांचे प्रेम वाढू लागले होते. महेश भट्ट यांचे लग्न झाले होते आणि एका मुलीचे वडीलही होते.पण जेव्हा परवीन बॉबी मानसिक आजारातुन जाऊ लागली तेव्हा महेश भट्ट यांनी तिच्याशी असलेल नात संपवल.

कन्या पूजा भट्टसोबत कि*सिंग फोटोशूट – फिल्म मॅगझिनच्या मुखपृष्ठासाठी मुलगी पूजा भट्टसोबत फोटोशूट झाल्यावर महेश भट्ट,परवीन बॉबीशी झालेल्या वादानंतर पुन्हा वादात सापडले. या फोटोशूटमध्ये महेश भट्ट ,मुलगी पूजा भट्टसोबत किसिंग सीन करताना दिसत आहे. इतकेच नव्हे तर त्यांनी असेही म्हटले आहे की पूजा त्यांची मुलगी नसती तर त्यांनी तिच्यासोबत लग्न केले असते.या वक्तव्यानंतर महेश भट्ट वादात सापडले.

जेव्हा महेश भट्टने कंगना रनौतवर चप्पल फेकली – बॉलिवूडची बोल्ड अभिनेत्री कंगना रनौत यांनी निर्माता-दिग्दर्शक महेश भट्ट निर्मित ‘गँगस्टर’ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. पण या दोघांमध्ये काय झालं ते म्हणजे कंगनाने सोशल मीडियावर निर्माता-दिग्दर्शक महेश भट्ट यांच्यावर हल्ला करण्यास सुरवात केली. अलीकडेच कंगना आणि तिची बहीण रंगोली यांनी महेश भट्टवर आरोप केले आहेत की महेश भट्ट यांनी 2006 मध्ये ‘वो लम्हे’ या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या वेळी कंगना वर चप्पल फेकली होती.

ती रात्रभर रडत होती.त्यावेळी ती केवळ 19 वर्षांची होती. कंगना ला स्वत: चा चित्रपट पाहण्याची परवानगी महेश भट्टने दिली नसल्याचा आरोप ही कंगनाच्या बहिण रांगोली चंदेल ने केला. तेव्हाच महेश भट्ट यांच्या कुटुंबीय आणि कंगना रनौत यांच्यात सोशल मीडिया वॉर काय होता.

सोशल मीडियावर रिया चक्रवर्तीसोबत च्या जिव्हाळ्याच्या फोटोंमुळे महेश भट्ट व्हायरल झाले होते-सुशांत सिंग राजपूत आत्महत्या प्रकरणानंतर त्याची जवळची मैत्रीण रिया चक्रवर्ती यांनी महेश भट्टच्या 70 व्या वाढदिवशी सोशल मीडियावर कहि जिव्हाळ्याचे फोटो शेअर केले होते,सामायिक केल्याच्या काही काळातच ही चित्रे इंटरनेटवर व्हायरल होऊ लागली तेव्हा लोकांनी महेश भट्ट यांना ट्रोल करण्यास सुरुवात केली.

यातील एका चित्रात महेश भट्ट रियाच्या खांद्यावर डोके ठेवत आहेत. दुसर्‍या फोटोमध्ये रियाने महेश भट्टला मिठी मारली आहे. त्यांना पाहून ट्रोलर्स महेश भट्टांवर टीका करत आहेत. चाहत्यांना महेश भट्ट आणि रियाचे हे जिव्हाळ्याचे फोटो अजिबात आवडले नाहीत आणि महेश भट्ट यांना बायकॉट करण्याची मागणीही जोरधरू लागली आहे.

महेश भट्ट यांच्या आगामी ‘सडक २’ चित्रपटाचा ट्रेलर जोरदार ट्रोल झाला- नुकताच महेश भट्ट यांच्या आगामी ‘सडक -२’ या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित झाला. परंतु चाहते महेश भट्ट आणि त्यांच्या चित्रपटाविरोधात इतके संतप्त झाले की त्यांनी चित्रपटाला बाइ-कोट करण्याची मागणी केली, म्हणून ‘सडक -२’ चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज होताच चाहत्यांचा संताप झाला आणि चाहत्यांनी चित्रपटाचा ट्रेलर ला डिस्लाइक दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.