12 वर्ष छोट्या बॉयफ्रेंड सोबत बोल्ड लुक मधील मालाईकाच्या फोटोसने सोशल मीडियावर लावली ‘आग’ अत्यंत हॉट फोटोस झाले वायरल!!

मलायका अरोरा पुन्हा एकदा जबरदस्त लुकमध्ये दिसली, जीचे फोटो सोशल मीडियावर ‘आग’ लावत आहेत. यावेळी इस्टरच्या निमित्ताने मलायका तिच्या आई-वडिलांच्या घराबाहेर पिवळ्या रंगाच्या ड्रेस मद्ये दिसली आहे, जीच्या डिप कट नेकलाइन आणि बॅकलेस डिझाईनमुळे तिला इतका हॉट लुक मिळाला की प्रेक्षक तिच्याकडे एकटक पाहतच राहिले आहेत. अभिनेत्रीची स्टाईल चर्चेत असताना तिचा प्रियकर अर्जुन कपूरसुद्धा कूल लूक मद्ये होता.

मलायका अरोराला तिच्या लूकमुळे किती प्रसिद्ध आहे हे कुणापासून लपलेले नाही. ही अभिनेेत्री अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी आपल्या टोन्ड बॉडीबद्दल अत्यधिक आत्मविश्वास बाळगते, आणि ती आपल्या कर्व्स फ्लॉन्ट दाखविण्यास घाबरत नाही. तीची ड्रेस चॉइस व स्टाइलिंग ही गोष्ट यावेळी पाहायला मिळाली आहे.

मलाइकाने इस्टर होम पार्टीसाठी कोलंबियन फॅशन डिझायनर जोहाना ऑर्टिजच्या डिझाईन आउटफिटची निवड केली होती. यलो कलरच्या ड्रेस समोर आणि मागच्या बाजूला प्लगिंग नेकलाइन होती, ज्यामुळे ती यावर सूपर बोल्ड लूक देत होती. यासह, स्पॅफेटी स्लीव्ह्ज आणि रफल्स या रॅप ड्रेसमध्ये ॲड केले गेले होतेे,

गोर्जेस मलायकाचा हा पोशाख रेशीमपासून बनविला गेला होता, त्यामुळे त्याचा फॉल एकदम परिपूर्ण दिसत होता. ब्राइट येलो कलर च्या मिडी ड्रेसमध्ये एकूण ओवरऑल ट्रॉपिकल टच चां बोटैनिकल बर्ड प्रिंट देखील होता. यामधे यलो व वाइट ऐंड रेड प्रिंट देखील ॲड केेले आहे. तसेच उन्हाळ्याच्या हंगामासाठी हा पोशाख परिपूर्ण आहे.

मलायकाने या लूकसह सोन्याची साखळी परिधान केली होती, ज्यामध्ये तिच्या नावाच्या एम लेटरचे चंकी पेंडंट मध्यभागी दिसत आहे. या अभिनेत्रीने ड्रेससह गोल्डन कलरचे पंप हील्स घातले होते. त्याच वेळी तिने नुुुड मेकअप परिधान करतांना केसांना हाय बनमध्ये स्टाईल केले होते आणि तिच्या प्लंजिंग आणि नेकलाइन पीस हाइलाइट होत होत्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.