ऐश्वर्या साठी सलमान-शाहरुख मध्ये झाले होते जबरदस्त भांडण,चालू शूटिंग मध्येच झाले होते हे कृत्य!!

बॉलिवूडमध्ये सलमान खान आणि शाहरुख खान कदाचित चांगले मित्र आहेत, पण एक काळ असा होता की या दोघांमध्ये भांडण झाले होते. इतकेच नव्हे तर त्या भांडणानंतर सर्वांना वाटायला लागलं की आता सलमान आणि शाहरुखमध्ये कधीच सामंजस्य होणार नाहीी. हे भांडण ऐश्वर्या रायमुळे झाले होते. वास्तविक, अशी वेळ होती, जेव्हा सलमान-ऐश्वर्या एकमेकांना डेट करत होते. दरम्यान, ऐश्वर्या राय शाहरुख खानसोबत ‘चलते चलते’ चित्रपटासाठी शूट करत होती.

ऐश्वर्या राय शाहरुख खानसमवेत ‘चलते चलते’ या चित्रपटासाठी राणी मुखर्जीच्या आधी ऐश्वर्या राय ला कास्ट केले होते. माध्यमांच्या वृत्तानुसार, जेव्हा या चित्रपटाचे चित्रीकरण होत होते तेव्हा सलमान तिथे पोहोचला आणि शॉट थांबविण्याचा प्रयत्न करू लागला. इतकेच नव्हे तर सलमानने तेथे बराच गोंधळ निर्माण केला आणि शाहरुखवर आरोप केला की तो ऐश्वर्याबरोबर काही जास्तच फ्री होण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

सलमान आणि शाहरुखच्या मैत्रीच्या मार्गात अनेक अडथळे आले होते, पण गेल्या काही वर्षांत त्यांनी आपले नात मजबूत करण्यासाठी खूप काम केले.तसेच लोकांनी या दोघांच्या मैत्रीची उदाहरणेेही द्यायला सुरुवात केली आहे. पण एक काळ असा होता की दोघांमध्ये खूप वैर होते. या दोघांमधील वैर इतके वाढले होते की त्यांच्यात समेट कधीही होणार नाही असे वाटत होते. मात्र, नंतर दोघांमधील दुरी नश्ट झाली.

हम दिल दे चुके सनम या चित्रपटाच्या यशानंतर ऐश्वर्या रायचे काही चित्रपट सुपरहिट होत होते, तर काही चित्रपट फ्लॉप होत होते. देवदासमध्ये ऐश्वर्याला असे वाटू लागले की तिची शाहरुखबरोबरची जोडी लोकांना आवडत आहे. यावेळी शाहरुखने जूहीबरोबर आपली कंपनी तयार केली आणि चलतेे- चलते चित्रपट बनवण्याचा निर्णय घेतला.

हाच काळ होता जेव्हा सलमान ऐश्वर्या रायला डेट करत होता. ऐश्वर्या रायला शाहरुखबरोबर चलते-चलते या चित्रपटात मुख्य अभिनेत्री म्हणून साइन केले गेेले होते. चलते चलतेे या चित्रपटाचे शूटिंग सुरू झाले. चित्रपटाच्या बर्‍याच भागाचे चित्रीकरणही झाले होते.

शूटिंग दरम्यान एक दिवस सलमान खान आपल्या कारसह सेटवर घुसला. शाहरुख आणि सलमान यांच्यात वाद निर्माण झाला. सलमानने शाहरुखवर आपली गर्लफ्रेंड ऐश्वर्या रायसोबत खूपच फ्रेंडली होत असल्या आरोप केला.

दोघांचे भांडण पाहून ऐश्वर्या सेट सोडून सलमानबरोबर निघून गेली. शाहरुख ओरडतच राहिला पण ऐश्वर्याने कोणाचेही ऐकले नाही. शाहरुखने रागाने एक निर्णय घेतला, ज्याचा त्याला अजूनही पश्चाताप आहे. त्यावेळी तो इतका संतापला होता की त्याने काजोलला बोलावून तिला चित्रपटात काम करण्यास सांगितले. तथापि, काजोलनेही नकार दिला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.