काय!! आई प्रमाणेच मुलीनेही केले गुपचूप लग्न?जान्हवीचे फोटोस झाले वायरल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूरने अल्पावधीतच इंडस्ट्रीमध्ये स्वत: साठी एक खास स्थान निर्माण केले आहे. तिचे चाहते तिच्या अभिनयाबद्दलच नाही तर तिच्या स्टाईलचे ही दिवाणे आहेत.

जान्हवी कपूर एका विवाह जोड्यामध्ये दिसली.
अभिनेत्री जान्हवी कपूर सोशल मीडियावर खूपच अ‍ॅक्टिव्ह असते, आणि तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करुन आपल्या चाहत्यांना सतत अपडेट करत राहते.दरम्यान, तिच्या लग्नाची काही छायाचित्रे समोर आली आहेत, ज्यांनी सोशल मीडियावर गोंधळ निर्माण केला आहे.

ऑफिशियल इंस्टाग्राम वर शेयर केले फोटोज.
वास्तविक, अलीकडेच जान्हवी कपूरने तिच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाउंटवर काही छायाचित्रे पोस्ट केली आहेत. त्या फोटोंमध्ये ती लग्नाच्या जोड्यात दिसली असून ती खूपच सुंदर दिसत आहे. या फोटोंमुळे जान्हवी पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर प्रसिद्ध झाली आहे.

ही छायाचित्रे पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. फोटो पाहिल्यावर असे वाटत आहे की, श्रीदेवीची लाडकी जान्हवी कपूरने गुपचूप लग्न केले आहे. जान्हवी कपूरला सतत भाष्य करून सत्य जाणून घेण्याची चाहत्यांची इच्छा आहे. या छायाचित्रांमध्ये ती वधूप्रमाणे सुशोभित दिसत आहे आणि तिने जबरदस्त पोजही दिल्या आहेत.

फोटो शेअर करताना तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, ‘आज जाण्याचा आग्रह करू नका’. चाहत्यांना तीचा हा पारंपारिक अवतार खूप आवडल आहे. काही छायाचित्रांमध्ये ती अगदी आपली आई श्रीदेवीसारखी दिसत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.