चाहत्याने नेहाला मागितला चक्क ब्रे’स्टफीडिंग चा व्हिडिओ,अभिनेत्री चे उत्तर पाहून चकित व्हाल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री नेहा धूपिया अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. नेेहाला बर्‍याचदा सोशल मीडियाने ट्रोल केले आहे. अशा परिस्थितीत तीही ट्रॉल्सला प्रतिसाद देण्यात मागे पडत नाही. अलीकडेच नेहाने आपल्या मुलीला ब्रे’स्टफीडिंग करतानाचे एक जुने चित्र पुन्हा शेअर केले आहे, यासह तिने आणखी एक चित्र सामायिक केले आहे, ज्यात तिने एका वापरकर्त्याची कुरूप टिप्पणी उघड केली आहे, ज्यावर तिच्या चाहत्यांने प्रतीउत्तर दिले आहे.

इन्स्टाग्रामवर फोटो शेअर करताना अभिनेत्री म्हणाली- मी सहसा अशा टिप्पण्यांकडे दुर्लक्ष करते किंवा हटविते. पण मला ही गोष्ट चर्चेत आणण्याची गरज आहे. अशा मानसिकतेचे लोक ब्रे’स्टफीडिंग च्या परिस्थिितीला इ’म्बै’रेसिंग बनवतात.

नेहाने फोटोंसह ब्रे’स्ट’फीडिंग विषयी सविस्तर सांगितले की, ती म्हणाली की केवळ नवीन आईचा प्रवासच त्याला समजू शकतो. एकीकडे आनंदाचे क्षण असतात, त्याच वेळी हे एक जबाबदारीचे कार्य देखील असते. आई होणे खूप कठीण आहे. या कालावधीत जे केले नाही पाहिजे ते सर्व करावेे लागते.

यामधील शेवटची महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे आम्ही ट्रोल्सला प्रश्न विचारला पाहिजे. मीसुद्धा या परिस्थितीतून गेले आहे आणि मी ते समजू शकते. हे केवळ तिच्या आईवर अवलंबून असते जेथे तिला आपल्या बाळाला दूध द्यायचं आहे. परंतु आजही बर्‍याच वेळा असे दिसून येते की लोक ब्रे’स्टफी’डिंग देणार्‍या आईकडे चुकीच्या दृष्टिकोनातून पाहतात.

नेहा पुढे म्हणाली – मी आई झाल्यापासून मी माझ्या कॉम्युनिटी मद्ये ब्रेस्टफीडिंग अधिक सोयीस्कर करण्याचा प्रयत्न केला आहे. या क्रियेबद्दल अत्यंत संवेदनशील होणे गरज आहे. अशा असंवेदनशील आणि अ’श्लि’ल टिप्पण्यांमुळे देशभरातील माता ऑकवर्ड होतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.