सुशांच्या पूर्व प्रियसिने आत्ताच्या प्रियकरासोबत विचित्र फोटोस केले शेअर!!

टीव्ही-बॉलिवूड अभिनेत्री अंकिता लोखंडे ने नुकताच प्रियकर विक्की जैनसोबत तीन वर्षांचे रिलेशनशिप पूर्ण केले आहे. हा प्रसंग साजरा करत तिने आपल्या घरी एक छोटी पार्टी आयोजित केली होती, ज्यामध्ये तिने लाल रंगाचा ड्रेस परिधान केला होता.

चाहत्यांनी अंकिता आणि विक्कीला अनेक गिफ्ट्स पाठवल्या. अंकिताने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर या पार्टीचे काही फोटो शेअर केले आहेत. चाहत्यांच्या गिफ्टसह लाल कपड्यात ती कॅमेर्‍यामध्ये पोज करताना दिसत आहे. यापूर्वी अंकिताने विक्की जैनसोबत दोन व्हिडिओ शेअर केले होते, जे सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल झाले होते. फोटो शेअर करताना अंकिताने कॅप्शनमधेेेचाहत्यांचे आभार मानले आहेत.

तिने लिहिले की कालचा दिवस माझ्यासाठी आणि विकीसाठी खूप खास होता. आणि आज मी आपणा सर्वांना सांगू इच्छित आहे की मी स्वतःला भाग्यवान समजतो की मला तुमच्या सर्वांकडून प्रेम मिळत आहे. काल आमचा दिवस सरप्राइजने भरलेला होता. अंकूहॉलिक्स आणि विएंक नेे पाठविलेल्या भेटवस्तू खरोखरच विलक्षण होत्या.

अंकिताने चाहत्यांचे आभार मानले आणि म्हणाली की मला एवढे प्रेम दिल्याबद्दल मी आपणा सर्वांची आभारी आहे. मी खरोखर याचा आदर करते. प्रत्येकाने पाठवलेल्या भेटवस्तू तुमच्या सर्वांना दाखवण्याचा मी प्रयत्न केला, तुम्ही खरोखर खूप परिश्रम केले आहेत.अंकिता पुढे म्हणाली की माझ्याकडे बोलण्यासाठी शब्द नाहीत, प्रत्येक भेटवस्तू, भावना आणि प्रेमाने भरली होती. तुम्ही सर्व माझ्यासाठी खास आहात आणि तुम्ही सर्व माझ्यावर प्रेम करता, पण मला असे म्हणायचे आहे की इतका पैसा खर्च करु नका.

अंकिता म्हणाली की हे पैसे वापरा आणि काही चांगले काम करा किंवा ज्यांना गरज असेल त्यांना द्या. तुम्हा सर्वांना ची काळजी येवढंचं विक्की आणि माझ्यासाठी खूप आहे.तुम्ही सर्व विलक्षण आहात आणि मी तुमच्या सर्वांवर तितकेच प्रेम करते. मनापासून धन्यवाद, प्रेम आणि सकारात्मकतेचा वर्षाव करत रहा.अंकिता लोखंडे बर्‍याच वेळा सोशल मीडिया ट्रोलचा बळी पडली आहे. विकीबरोबर तीन वर्षाांचे संबंध साजरा करताना सुशांतच्या फॅन्स पुन्हा एकदा तिला ट्रोल केेले.

सुशांत आणि अंकिताने वर्ष 2016 मध्ये त्यांचे मार्ग वेगळे केले होते. दोघे सहा वर्षां एकमेकांशी रिलेशनशिपमध्ये होते. ट्रॉल्सने अंकितावर निशाना साधत असेे म्हटले आहे की, तिने सुशांतला सोडू नये, ती त्याच्यासाठी सर्वोत्कृष्ट होती.विशेष म्हणजे, सुशांत 14 जून रोजी वांद्रे येथील त्यांच्या घरी मृ’त अव’स्थेत आढळला होता. अंकिता आणि दि’वंगत अभिनेत्याचे कुटुंब न्यायासाठी मागणी करीत आहेत.अनेक माध्यमांच्या मुलाखतींमध्ये अंकिता म्हणाली की सुशांतसारख्या हुशार व्यक्तीने स्वतः चा जीव घेतल्याचा मला विश्वास बसत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.