दोन महिन्या पूर्वी लग्नगाठीत अडकलेल्या या अभिनेत्री ने लग्नाआधीच गर्भवती असल्याचा केला खुलासा!!

बॉलिवूड अभिनेत्री दिया मिर्झा या दिवसांत बरीच ट्रोल होत आहे. याचे कारण हे आहे की, तिचे काही महिन्यांपूर्वीच लग्न झाले आहे. वास्तविक, लग्न हे इतके मोठे कारण नाही. कारण असे आहे की लग्नाच्या दीड महिन्यांनंतरच ती गर्भवती झाली आहे. ज्याची माहिती तिने आपल्या सोशल मीडिया अकाऊंटवरून दिली आहे. ही बातमी सांगितल्यानंतर ती खूप वाईटरित्या ट्रोल झाली.

अभिनेत्रीने 15 फेब्रुवारी रोजी व्यावसायिक वैभव रेखिशी लग्न केले. लग्नाच्या दीड महिन्यातच तिने आपला फोटो शेअर केला आणि आपल्या गरोदरपणाची माहिती दिली. लग्नाआधीच ती गर्भवती झाली असे बोलून दीयाला ट्रोल केले जात होते. यानंतर, दीयाने आता हे स्पष्ट केले आहे की ति गर्भवती असल्याने तिने वैभवशी लग्न केले नाही.

दरम्यान, एका चाहत्याने दियाला अनोखा प्रश्न विचारला. तो दीयाला म्हणाला, ही खूप चांगली गोष्ट आहे, तुमचे अभिनंदन, पण काय अडचण आहे? लेडी पंडित कडून लग्न करुन आपण परंपरा बदलण्याचा प्रयत्न केला, तर लग्नापूर्वी गर्भधारणेची घोषणा का केली नाही. तसेच त्याने विचारले की, आम्ही लग्नाआधी गर्भधारणा चुकीची मानतो का? लग्नाआधी स्त्री गर्भवती होऊ शकत नाही? यानंतर दियानेही या चाहत्याला मजेदार पद्धतीने प्रत्युत्तर दिले.

दीया म्हणाली, आम्ही लग्न केले नाही कारण आम्हीं पालक बनणार आहोत. परंतू आम्ही लग्न केले कारण आम्हला आयुष्यभर एकत्र राहायचे आहे. जेव्हा आम्ही आमच्या लग्नाची योजना करीत होतो, त्याच वेळी आम्हाला कळले की आम्ही पालक बनणार आहोत, म्हणूनच हे लग्न माझ्या गरोदरपणामुळे होऊ शकले नाही. यापूर्वी आम्ही गर्भधारणेची घोषणा केली नव्हती कारण आमची वैद्यकीय तपासणी अद्याप झालेली नव्हती. हा क्षण माझ्या आयुष्यातील सर्वोत्तम क्षणांपैकी एक आहे.

मी बर्‍याच वर्षांपासून या क्षणाची वाट पाहत होते. वैद्यकीय कारणांशिवाय ही आनंदी गोष्ट लपविण्यामागे इतर कोणतेही कारण नाही. दीया मिर्झाने वैभव रेखिशी दुसरे लग्न केल्याची माहिती आहे. यापूर्वी 2014 मध्ये अभिनेत्रीने साहिल संघाशी दीर्घ डेटिंगनंतर लग्न केले होते. 2019 मध्ये त्यांचे पहिले लग्न मोडले होते.

त्याचे कारण त्यांचा बिज़नेस सांगितला जात आहे. हे दोघेही पती, पत्नी असण्याबरोबरच बिज़नेस पार्टनरही होते.ऑगस्ट 2019 मध्ये दीया मिर्झाने सोशल मीडियावर एका पोस्टद्वारे साहिलपासून विभक्त होण्याची बातमी शेअर केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.