या अभिनेत्रीने होळीच्या दिवशे केले ब्लाउन घालता फोटोशूट,फोटोस झाले वायरल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री सौंदर्या शर्मा ने बनारसमध्ये होळी साजरी केली आहे. यावेळी, सोशल मीडियावर सौंदर्या ने बरीच छायाचित्रे चाहत्यांसह शेअर केली आहेत, जी खूप तेजीने व्हायरल होत आहेत.

या दरम्यान, पांढऱ्या रंगाच्या साडी आणि बॅकलेस ब्लाउजमध्ये सुंदर्या शर्मा स्टाईलमध्ये दिसत आहे.समोर असलेल्या चित्रांमध्ये आपण पाहू शकता की, सौंदर्या रंगीबेरंगी रंग लावून पोज देत आहे.चित्रे सामायिक करताना सौंदर्या ने होळीशी संबंधित एक अप्रतिम कविता लिहिली आहे.

सौंदर्याने लिहिले, ‘जग क्षणो क्षणी रंग बदलते आणि ते विचारतात की, होळी कधी आहे? येथे सगल्ल्यांचा चेहरा रंगलेला आहे. कसे सांगू की हा गुलाल आहे किंवा लाल आहे. डोळ्यांचा रंग, आणि त्यामधे किती किस्से आणि किती भाग दडलेले आहेत? आणि ते विचारतात की, होळी कधी आहे? ‘

सौंदर्या शर्मा कोरोना लॉकडाऊन कालावधीत अमेरिकेत अडकली होती.अभिनयाबद्दल बोलताना, सौन्दर्य अलीकडेच ‘रक्तांचल’ या वेब सीरिजमध्ये दिसली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.