प्रियांकाने केला बिकनी घातलेला जुना फोटो शेअर, या गोष्टीचे कनेक्शन बिकिनीशी आहे….

आपल्या अद्भुत कामातून जगभरात खास ओळख निर्माण करणारी अभिनेत्री प्रियंका चोप्रा सोशल मीडियावर बरीच अ‍ॅक्टिव दिसते. ती तिचे फोटो आणि व्हिडिओ तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर करत राहते. त्याचबरोबर तिने आपल्या एका चित्रातून चाहत्यांचा अभ्यासही रेखाटला आहे. खास गोष्ट म्हणजे नुकताच तिने आपल्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवरुन स्वतःचे खूप जुने चित्र शेअर केले आहेत.

गेल्या कित्येक दिवसांपासून प्रियंका तिच्या ‘अनफिनिश्ड’ या नव्या पुस्तकाविषयी चर्चेत आहे, तर तीने तिच्या सोशल मीडिया वरच्या पोस्टमुळे बरीच प्रसिद्ध मिळवली आहे. नुकताच तिने सोशल मीडियावर पोस्ट केलेले चित्र तीच्या कारकीर्दीच्या सुरुवातीच्या काळातले आहे. आपण पाहू शकता की या फोटोमध्ये तिने बिकीनी टॉप परीधान केेलेला आहे. त्याचा हा जुना फोटो सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे.

तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवरुन फोटो सामायिक करत प्रियंका चोप्राने caption मद्ये लिहिले आहे की, ‘शर्मीली? तिच्याबद्दल कधीही ऐकलं नाही. ”यासोबतच प्रियंकाने #BindisAndBikinis या हॅशटॅगद्वारे बिकिनी आणि बिंदीचे कनेक्शनही सांगितले आहे. चित्र जुने आहे, अशा स्थितीत तिने बिंदी घातली आहे की नाही हे दिसत नाही. पण कॅप्शन पुष्टी करत आहे की अभिनेत्रीने बिकीनी बांधली आहे.

विशेष म्हणजे हिंदी चित्रपटात प्रवेश करण्यापूर्वीच प्रियांका चोप्राने आपली मोठी ओळख निर्माण केली होती. सन 2000 मध्ये प्रियंका चोप्राने मिस वर्ल्डचे पुस्तक आपल्या नावावर केले होते. यानंतर तिचा बॉलिवूडमध्ये प्रवेशाचा मार्गही खुला झाला. सन 2003 मध्ये प्रियंकाच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात द हीरो या चित्रपटाने झाली होती.

तिच्या 14 वर्षांच्या चित्रपट कारकिर्दीत प्रियंका चोप्राने मुझसे शादी करोगी, डॉन, अंदाज, कृष, फैशन, सात खून माफ़, बाजीराव मस्तानी, मैरी कॉम, अग्निपथ अशा जबरदस्त चित्रपटांमध्ये काम केलेले आहे. यासह आतापर्यंत अनेक हॉलिवूड चित्रपटांमध्येही तिचा एक भाग आहे.

बॉलिवूडमध्ये विशेष काम करून आणि मोठे नाव कमावल्यानंतर प्रियंका चोप्राने वर्ष 2018 मध्ये अमेरिकन गायक निक जोनासशी लग्न केले आहे. दोघेही आज सुखी आयुष्य जगत आहेत. लग्नानंतर प्रियंका चोप्रा भारत सोडून अमेरिकेत स्थायिक झाली आहे, परंतु ती वेळोवेळी आपल्या देशात येत राहते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.