स्त्री च्या वेशात दिसणाऱ्या या प्रसिद्ध अभिनेत्याला ओळखलं का?

यशराज प्रॉडक्शनचा संदीप और पिंकी फरार फायनली आज रिलीज झाला आहे. अर्जुन कपूर, परिणीती चोप्रा अभिनीत या चित्रपटाचे दिग्दर्शन दिवाकर बॅनर्जी ने केले आहे. रिलीजची तळमळ करणारा अर्जुन कपूर चा चित्रपट संदीप आणि पिंकी फरार आज चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे. संदीप आणि पिंकी फरार हा एक प्रकारे अर्जुन कपूरच्या कारकीर्दीचा अविस्मरणीय चित्रपट असल्याचे सिद्ध होईल कारण या चित्रपटात प्रथमच अर्जुनने एका महिलेचे कपडे परिधान केलेल्या सीक्वंसचे काम केले आहे.

अर्जुन कपूरने एका महिलेच्या लूकमध्ये काम.
बातमीनुसार, संदीप आणि पिंकी फरार या चित्रपटाच्या नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या चित्रपटाच्या सिक्वेलमध्ये अर्जुन पहिल्यांदाच मुलीच्या लूक मधे दिसला आहे आणि हेच चित्रपट पाहण्याचे कारण असू शकते.

अर्जुनचे हे दृश्य चित्रपटाच्या टर्निंग पॉईंटवर येते.असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही की अर्जुन महिलांच्या कपड्यांमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे. तसे, त्याच्या 9-वर्षांच्या चित्रपट कारकीर्दीत जेव्हा तो स्त्रीच्या देखाव्यामध्ये अभिनय करतो तेव्हा ही पहिलीच वेळ आहे.

अर्जुनच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलताना तो रकुल प्रीत सिंग च्यासमवेत सरदारचा नातू आहे, जो या उन्हाळ्याच्या मोसमात नेटफ्लिक्सवर रिलीज होईल. यानंतर आणखी एक फिल्म हॉरर कॉमेडी भूत पोलिस आहे. ज्यात तो सैफ अली खान, जॅकलिन फर्नांडिज आणि यामी गौतमसोबत दिसणार आहे. हा चित्रपट यावर्षी 10 सप्टेंबरला प्रदर्शित होणार आहे.

याखेरीज त्याचा आणखी एक फिल्म ‘एक विलेन रिटर्न्स’ आहे ज्यामध्ये तो जॉन अब्राहमसोबत दिसणार आहे. इतकेच नव्हे तर अर्जुन लवकरच शाहरुख खान निर्मित चित्रपटात मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट वास्तविक जीवनावर आधारित असेल, याची अधिकृत घोषणा अद्याप झालेली नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.