आपल्या पतीला घटस्फो’ट देऊन स्वतः पेक्षा 12 वर्षांनी लहान असणाऱ्या अर्जुन च्या प्रेमात का पडली मलायका?छोटा असल्यामुळे….

अभिनेता अर्जुन कपूर आणि अभिनेत्री मलाइका अरोरा कपल म्हणून खूप लोकप्रिय आहेत. दोघेही बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत होते. बर्‍याचदा दोघेही एकत्र दिसतात. हे दोघेही वारंवार आपले प्रेम उघडपणे व्यक्त करतात. या दोघांच्याही लग्नाच्या बातम्या सतत येत असतात.

अर्जुन कपूर आणि मलायकाचे प्रेम कुणापासून लपलेले नाही. या दोघांनीही त्यांच्या खर्या प्रेमाचा अनेकदा त्यांनी पुरावा दिला आहे. दोघांच्या वयात बरेच अंतर आहे, तरीही दोघांचेही अफाट प्रेम आहे. मलायका अरोरा 47 वर्षांची असून अर्जुन कपूर 35 वर्षांचा आहे.

बर्‍याचदा चित्रपटातील स्टार्सच्या लव्ह स्टोरी चर्चेत असतात. चाहत्यांना त्यांच्या आवडत्या स्टार्सविषयी अधिकाधिक जाणून घ्यायची इच्छा असते. आज या लेखात आम्ही तुम्हाला या दोघांच्या प्रेमकथेची ओळख करुन देणार आहोत. अर्जुन आणि मलायका शेवटी एकमेकांचे कसे बनले.

2017 साली मलायका अरोराने अभिनेता अरबाज खानला घटस्फो’ट दिला, हे सर्वांनाच ठाऊक आहे. प्रदीर्घ संबंधानंतर हे दोघे वेगळे झाले होते. अरबाज आणि मलायकाला मुलगी अरहान आहे. घटस्फो’टानंतर मलायकाला मुलगा अरहानची कस्टडी मिळाला. पतीपासून विभक्त झाल्यानंतर मलायका अरोरा अर्जुन कपूरच्या प्रेमात पडली.

मलायका अरोराने स्वत: अर्जुनसोबतच्या संबंधाची बाब मान्य केली. यावर बरीच खळबळ उडाली होती. वास्तविक, कोणालाही यावर विश्वास नव्हता. पण लवकरच अर्जुन कपूरनेही मलायकासोबतच्या नात्याला शिक्कामोर्तब केले आणि सर्व अफवांवर बंदी घातली.

असे म्हणतात की जेव्हा अर्जुन कपूर आपला पहिला चित्रपट ‘इश्कजादे’ च्या तयारीसाठी सलमान खानला भेटायला त्याच्या जायचा, तेव्हाच मलायका अरोराच्या मनात अर्जुन कपूरसाठी फिलिंग येऊ लागल्या होत्या. नंतर अर्जुनबरोबर मलायकानेही आयुष्य घालण्याचा निर्णय घेतला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.